Wanawake hawapendi miaka yao ijulikane

Neybright unanifurahisha unavovaa uhusika halafu very positive

Miaka kwa wanawake ni changamoto...chukulia zari thebosslady, miaka yake isingekuwa wazi ungempa miaka mingapi... kama si 28
Ndugu acha tuu huo uhusika mbona nilikomeshwa nilipewa moja ya uso ikabidi nipambane kwa hoja ili nieleweke [emoji28][emoji28]
 
Mbona wanapenda shikamoo sana? Mpaka sijaona aise..
 
hahahahahah daktar afichwi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…