Wanawake ambao HAWAJATUMIKA: Vyuoni wapo wengi tu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake ambao HAWAJATUMIKA: Vyuoni wapo wengi tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshaji, Aug 11, 2011.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anayetaka kujua nimejuaje basi ani-PM lakini amini nawaambieni nimeshuhudia mwenyewe kwa "macho" yangu na si kuhadithiwa.
    Ni kweli wapo tena wengi tu, mi mwenyewe sikuamini lakini ukweli ndo huo.
    Hivyo wale wote ambao huwa wanawaghasi hawa wenzetu kwa mawazo ambayo ni kinyume na hiki nilichoshuhudia mimi, waache mara moja.

    Nasisitiza wapo, wapo, wapo....., tena wengi tu. Ukiamua ku-search huwezi kosa. Cha muhimu ni kuepuka papara, kuwa na subira, nia njema, busara na nidhamu ya hali ya juu.

    Note:
    Nime-confirm mwenyewe kuwa sio "temporarily renewed".
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,526
    Trophy Points: 280
    Hizi lugha zingine zinadhalilisha wadada....
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wako!
     
  4. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    .....Na si kwamba wakiona umeandika hivyo ndo wadada wooooooote wa jf "watakukimbilia".
     
  5. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni kweli wapo, hata mie nimeconfirm tena kwa wawili sehemu/vyuo tofauti. Hivyo nakubaliana nawe kabisa. Wengi wao kinachowasaidia mpaka kufika vyuo vikuu ni misimamo na mazingira yao wakati wa sekondari. Big up kwa waliojitunza.
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Umeconfirm vp?
    Yaani unathubutu kuuweka uchafu wako hapa ndani!
     
  7. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Katika vile vigezo nilivyoweka we umekiuka kile cha "Nia Njema".
     
  8. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Bwana Magamba we umeshawaharibia hao wawili unaosema,jitihada zote za kujitunza zimeishia kwako. Au ulijuaje/Confirm vipi???????????
     
  9. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lugha hizo hizo pia huwa zinatumika na madaktari wa MEWATA.....so nao huwa wanadhalilisha..?
    Acha kueneza chuki zisizo na msingi.
     
  10. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 3,274
    Likes Received: 1,664
    Trophy Points: 280
    Soo..tuna soko zuri tuu hapo kwa mswatii...nitaiambia wizara husika ikawatafutie ajira huko swaziland
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    wewe unayetest wasiotumika, mbona wewe unazidi kutumika tuu? kwa nini na wewe wa dada wasikukimbie wakasema umetumika sana? huyo unayemsifia tayari ushamharibu sasa akija mwingine atalalamika hajakuta sealed kumbe umetumia.
     
  12. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Angalia kipengele cha nia njema:
    Never tested before, and since then never ever tested otherwise.
     
  13. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Duh kwa hiyo umeshamwaribu mdada wa watu
     
  14. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapana.
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Sasa umetest vipi? Sijakuelewa.
     
  16. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bahati mbaya utaalamu wangu kwenye ku-quote ni mdogo.
    Ila nimeeleza vizuri kwenye post #1 hasa ule mstari wa kwanza maneno ya mwanzo mwanzo.
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo na wewe ulienda kudonyoa ili uconfirm au?
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    dah! Sawa mkuu, watakuPM.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,463
    Likes Received: 3,350
    Trophy Points: 280
    Kuna kama 400 wanatakiwa huko kwa Mswati...
     
  20. The only

    The only JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    wanyaturu kwa kutafuta vi cheap populality
     
Loading...