marandu2010
JF-Expert Member
- Aug 7, 2010
- 1,201
- 446
- Thread starter
- #61
Si kweli..kuwa na hela..ni kuwa na sh ngapi???huyu kaka yangu hana hela.....sijui na mbinu ya kutafuta pia kakosa......
anatuaibisha watu wa nyumbani........
Si kweli..kuwa na hela..ni kuwa na sh ngapi???huyu kaka yangu hana hela.....sijui na mbinu ya kutafuta pia kakosa......
anatuaibisha watu wa nyumbani........
Mwambie kaka ako kama hawezi kununua papuchi anunue geisha inauzwa buku mbili... Akapigie kelele bafuni sie hatutaki kelelehuyu kaka yangu hana hela.....sijui na mbinu ya kutafuta pia kakosa......
anatuaibisha watu wa nyumbani........
Hao wauza papuchi huwa wanakuita kwa lazma? Au wanakukimbizia hadi ndani kwako?Nikiwa na hela...ndio ninue papuchi??
Kwani nimehitaji ushauri kwenye hii biashara?Ushauri tu..kama hautaki...endelea..kimpango wako
Wewe kama unaendelea kuuza papuchi...endelea kivyako..usiwa mislead wanawake wengine.Mwambie kaka ako kama hawezi kununua papuchi anunue geisha inauzwa buku mbili... Akapigie kelele bafuni sie hatutaki kelele
kweli nadhani wauzaji wakikosa wateja wataacha piana nyie acheni kununua sio bidhaa hii!
Sio lazima kuitwa..Hao wauza papuchi huwa wanakuita kwa lazma? Au wanakukimbizia hadi ndani kwako?
Mkuu umepatwa na nini leo?Wanawake acheni kuuza papuchi,mapenzi sio biashara.
wamejiongeza mkuuGilette inanuliwa na kuuzwa...nyinyi mmeuziwa na nani hizo papuchi zenu???
Kina nani hao niliowamislead?Wewe kama unaendelea kuuza papuchi...endelea kivyako..usiwa mislead wanawake wengine.
Duh kwamba wewe hujui kuwa hii sio biashara inakuletea madhara siku za usoni.Biashara ni ipi sasa?
Sasa kama hujaitwa we wanakuhusu vipi?Sio lazima kuitwa..
Hakika waache kununua kabisa.na nyie acheni kununua sio bidhaa hii!
Madhara yapi?Duh kwamba wewe hujui kuwa hii sio biashara inakuletea madhara siku za usoni.
Suluhisho ni wewe kuacha kununua.Tunaacha acheni kuuza sasa...mmepewa bure toeni bure
Wasomaji wa thread hiiKina nani hao niliowamislead?
Unaonaje ukiificha hii thread ili wasiisomeWasomaji wa thread hii
Sio vizuri mnavyofanya..Sasa kama hujaitwa we wanakuhusu vipi?
Kitambo sanaSuluhisho ni wewe kuacha kununua.