Kalpana
JF-Expert Member
- Jun 16, 2017
- 36,705
- 72,922
I like itKuna vitu vya kuchosha ila siwezi kuchoka kupiga Show kwa mwanamke. Tena hata niwe busy wiki nzima, Show lazima iwepo tena ya kibabe.
Hawa viumbe ukisubiria akuambie, utakesha.
I like itKuna vitu vya kuchosha ila siwezi kuchoka kupiga Show kwa mwanamke. Tena hata niwe busy wiki nzima, Show lazima iwepo tena ya kibabe.
Hawa viumbe ukisubiria akuambie, utakesha.
WelcomeI like it
Nimeshakaribia kwenye comment asanteWelcome
Pouwa. Ingia ndaniNimeshakaribia kwenye comment asante
AsantePouwa. Ingia ndani
Au kama vipi wakubali kusaidiwaJitume kwa mkeo acha kulia lia hapa! Kama ugali kwao alikua ana kula mpe alichokifuata acha bla bla ,si ndio nyinyi mkitomaswa mnasema mmechoka!? Ni mwendo wa kuwafungia vioo tu na kama kazi hamuiwezi warudisheni kwao
Hakuna kazi ngumu km kulala na mwanamke ambaye ni gogo kitandani. Lazima uwe na moyo wa chuma.Wengi wao hao walalamikaji huwa wanajiwekea mazngira machafu,hawajsafshiii afu kitandan wanakua magogoo