Wanawake acheni kulalamika, suala la tendo la ndoa

Wanawake acheni kulalamika, suala la tendo la ndoa

Kuna vitu vya kuchosha ila siwezi kuchoka kupiga Show kwa mwanamke. Tena hata niwe busy wiki nzima, Show lazima iwepo tena ya kibabe.

Hawa viumbe ukisubiria akuambie, utakesha.
I like it
 
Demu wangu sikuizi papuchi yake imekomaa sana paka kupiga mechi nae nafikilia mara mbilimbili.
 
Jitume kwa mkeo acha kulia lia hapa! Kama ugali kwao alikua ana kula mpe alichokifuata acha bla bla ,si ndio nyinyi mkitomaswa mnasema mmechoka!? Ni mwendo wa kuwafungia vioo tu na kama kazi hamuiwezi warudisheni kwao
Au kama vipi wakubali kusaidiwa
 
Nimependa sana ulipomalizia. Nimekuelewa sana. Kuna wengine ni gogo yaan ni balaa tupu.
Usiombee kukutana na gogo aisee linachosha mpaka kero
 
Wengi wao hao walalamikaji huwa wanajiwekea mazngira machafu,hawajsafshiii afu kitandan wanakua magogoo
Hakuna kazi ngumu km kulala na mwanamke ambaye ni gogo kitandani. Lazima uwe na moyo wa chuma.
 
Back
Top Bottom