Wanawake acheni kulalamika, suala la tendo la ndoa

Wanawake acheni kulalamika, suala la tendo la ndoa

Walozoea kushiba vipapatio utawajua tu,
 
Pole sana...

Muda mwingine sisi wanaume tunasifa na majigambo...

Ukikutana na mwanamke wako week mara moja, unajisifia unaweza show za nguvu blah blah kibao, kumbe siku hiyo uliotea...

Unapoanza kuwa nae 24/7, hapo ndiyo madhaifu yanapoanza kuonekana...

Thanks God sijawahi lalamikiwa na mahondaw wangu...


Cc: mahondaw
 
Jitume kwa mkeo acha kulia lia hapa! Kama ugali kwao alikua ana kula mpe alichokifuata acha bla bla ,si ndio nyinyi mkitomaswa mnasema mmechoka!? Ni mwendo wa kuwafungia vioo tu na kama kazi hamuiwezi warudisheni kwao
kwani mapenzi ni ugomvi bibie??
 
Napenda sana mwanamke mtundu kitandani; tatizo wanawake wakishaolewa wanabweteka hajishughulishi sita kwa sita Mpaka Wewe mwanaume ulianzishe!!! Hapo mchepuko utahusika tu ili Ndoa ikae sawa!!! Ila tatizo mchepuko nae akishakuzoea anakuwa tena kama mke anajisahau!!!!
Wanawake tabu saana viumbe nyie!!!![emoji57]
 
Wanawake wengi ni wanafiki sana, na hii tabia ndo inawaponza ndoanii.
Eti uko na mke wa mtu ankwambia mi mme wangu naona aibu kumuomba,wakati wewe jenereta haipiti siku mbili anakwammbia ana kiu nawe.
 
Kuna vitu vya kuchosha ila siwezi kuchoka kupiga Show kwa mwanamke. Tena hata niwe busy wiki nzima, Show lazima iwepo tena ya kibabe.

Hawa viumbe ukisubiria akuambie, utakesha.
Ha ha ha aisee umenena vyema mkuu yani hawa dadazetu cjuw kwa nn hawawezi kutuanza..!! cjuw ndio aibu au ushamba
 
Aisee hili ni tatizo kubwa sana kwa hawa wanawake, unajikuta hata mood ya kupiga mishe kwake inapotea, demu linalala tu halafu mnaenda kitandani huku limenuna, badala ya kusisimka kihisia unaanza kuwaza mengine tu,
Inshort cheating for men is a nice way to rectify the marriage!!
 
Back
Top Bottom