Wanawake 11 huko Mombasa wafanya ngono na mbwa

Wanawake 11 huko Mombasa wafanya ngono na mbwa

Tuchukuwe tahadhari waBongo TUSIIGE... tusianze kufuata mambo geni " jameenii tusiige uchafu huo!!
Madhara yake ni makubwa.

Mbona hiyo kitu hapa Bongo ni ya kawaida sana? Nilisikia wasichana fulani wakisimulia issue kama hiyo kwenye program ya Njia Panda inayorushwa na Radio Station moja hapa nchini kila wiki....
 
Mbona hiyo kitu hapa Bongo ni ya kawaida sana? Nilisikia wasichana fulani wakisimulia issue kama hiyo kwenye program ya Njia Panda inayorushwa na Radio Station moja hapa nchini kila wiki....

kuna mmoja humu JF aliuliza kuna madhara gani ku do na mbwa.
Mdau mwingine wa JF akamwambia hakuna madhara isipokuwa ahakikishe anayatoa maji yote ya mbwa aliyommiminia ndani akimaliza ku do. Usishangae kusikia wengine wapo humu JF.
 
Nani wa kulaumiwa hali ngumu ya maisha ? au wanawake ambao hawajitambui? au mzungu? au mbwa?
 
Ndio maana gonjwa la Gono (STD type-Gonorrhea) limekuwa bado si geni mitaani miaka nenda miaka rudi kwa ajili ya watu wenye tabia ya kufanya mapenzi na mbwa kama hawa. Inabidi NGO zikazane kumwaga tuition kwa hawa wadada. Maana wangejua athari za kufanya mapenzi na mbwa ni afadhali tu hiyo ya kuliwa tigo mara alfu.
 
Mbona siwaoni wakina mwanaidi, sikudhani, sikujua n.k, hao itakuwa wazungu nao, hakuna jina la kiswahili hapo, mana wazungu ndio washenzi.
mkuu usiwachokoze. hawa jamaa hawana maana kabisa.
 
Ilishawahi kutokea TZ miaka
ya tisini, na ilikadiriwa kuwa zaidi ya masista duu mia waliokuwa
wanababaika na wazungu walifanyiwa vitendo na mbwa. Wale wazungu
walikamatwa hata sijui waliishiaga wapi.

Waliachiwa huru na wakili wao alikuwa Lamwai
 
Huku kwetu ni kitu kigeni, kule kwao mbona wanawake wengi mabachela wana mbwa wakubwa ka ndama na nasikia huwa wanado nayo?
 
Back
Top Bottom