Wanaumee: Mke na kimada kuwa marafiki...!

Wanaumee: Mke na kimada kuwa marafiki...!

Ligogoma

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2010
Posts
3,502
Reaction score
6,457
Habari JF??

Ni jamaa umeoa, then ukaamua kuchepuka na bahati mbaya mkeo akaujua mchepuko!! Si unajua mjini umbea...!!

Mkeo kakuuliza ukakana, siku ya siku unawakuta wapo pamoja tena wanaonekana ni marafiki wakubwa! Ila ulipoanza mahusiano na kimada wote walikuwa hawajuani kabisa isipokuwa kimada ndiye alikuwa wa kwanza kumjua mkeo tuu!!

Sasa imekuwaje kakubali kuwa rafiki wa karibu wa mkeo? Ili iweje ilhali anajua kabisa anamuibia mume na wewe unajua kabisa mkeo kaanzisha urafiki na mwizi wake tena anajua anamuibia?

Je, utaendeleza mahusiano na kimada?
 
Nafikiri lengo la kimada kuanzisha mahusiano na mke wa jamaa itakua kutengeneza mazingira mazuri ili mke wa jamaa asiwe na wasi kuhusiana na yeye(kimada)

Ningemshauri jamaa aachane na kimada
 
kuwa kama panya,

kula halafu puliza saaaaana ili mtendewa asihisi chochote...
 
Ni safi utapata data za mkeo kupitia kimada lkn uzifanyie kazi
 
Nafikiri lengo la kimada kuanzisha mahusiano na mke wa jamaa itakua kutengeneza mazingira mazuri ili mke wa jamaa asiwe na wasi kuhusiana na yeye(kimada)

Ningemshauri jamaa aachane na kimada

Ni hivi mke alishamjua kimada na ishu nzima!! Upande wa pili kimada alikuwa wa kwanza kumjua mke kabla hata ya mke mtu hajashtukia mchezo, si unajua ili uibe vizuri ni vyema kumjua mwenye mali.

Sasa wameanza mahusiano baada ya mke kumuuliza mume juu ya mahusiano yao na kimada!! Hofu ni huu urafiki wao ni wa malengo gani ilhali wamejuana kabisa??
 
kuwa kama panya,

kula halafu puliza saaaaana ili mtendewa asihisi chochote...

Mtendewa alishahisi, soma vizuri pale kuna sehemu alimuuliza mume then mume akakataa kuwa na mahusiano nje ya ndoa! Then ndio unawakuta wote wakiwa marafiki ilihali wakati unaanza kupiga kwa kimada hawakujuana kabisaa
 
Kama una mali acha wosia mapemaaaaa, hiyo ni hatari, hakuna anayekupenda hapo. Hamna mtu anayependa kushare kitu akipendacho na mwingine. Ukute urafiki wao uko kimaslahi na watakuumiza kweli, aidha uchunwe au wakutangulize kwa Sir God wagawane kilichobaki.
Take care sana!
 
Njia ya mnafiki ni aibu ipo siku ukweli utakuja kuonekana....hakuna sababu ya kuwasemea
 
kimada mbaya kaka anataka jue mkeo anamapungufu gani ilo apate chansi ya kumteka mume ogopa sana kimada
 
Subiri siku ukitaka kumtema huyo kimada yeye atakwambia "mkeo namjua na nitammwagia ishu zote za mapenzi yetu". Au atakuwa anakufanyia blackmail. Kila akitaka mapesa ukimnyima anakutishia atasemelea kwa mkeo. Utajuta kumfahamu!
 
Mbona rahisi,mimi kuna manzi namgonga na wapo best sana na waifu wangu,na wala waifu hawezi shtuka kitu chochote.Tena hapo jamaa ataendelea kula kiulaini kweli,na unaweza kupata data nyingi za mkeo kupitia hiyo small house sema inabidi uwe makini sana kwa sababu anaweza kukuorodheshea wanaume wanomgegeda mkeo kumbe ni usanii tu
 
c mchukue vya mbali jamani, ya nini presha na kuwekeana mitego
 
Back
Top Bottom