Wanaume wenye sauti nzito wamejaaliwa dushelele

Wanaume wenye sauti nzito wamejaaliwa dushelele

Kwahiyo baada ya kutembea na wengi wenye mitarimbo zaidi ya miaka 10,sasa hivi wamekupanua mpaka una rambo?
 
Hahahha imenibidi nijichekee tuu kwakweli,.. Mengine yana ukweli etii....hihihihihihii
 
ukiona mwanaume anashadadia wanaume wenye Dushe Ujue Shoga (Ubwabwa) Huyo
 
Hamna kitu apo, bae wangu ana sauti nyepesi sana haina uzito hata kidogo ila huo mtalimbo wake ni sheeder!
 
Ukubwa wa dushe sio kila kitu, habari ni hapo mshughulikoni, mengine tunayaona mtandaoni mpaka yashikwe kwa mikono miwili ndio yafuate njia, hayana macho. Lakini hizi shockup zetu za subaru huwa hatuangalii iwe lami au rafu road.
 
Leo nime prove hilo. ukiona dume lolote sauti nzito jua limejaaliwa mhogo.
pia ukiona aliemwembamba halafu ana makalio kidogo yani pasi jua huyo kajaliwa mtalimbo.

Ukiona ana vidole virefu sana awe ni mrefu/mfupi jua ana joka la kibisa. wanaume wa pwani hasa tanga pia watu wa kanda ya ziwa Mwanza/Wasukumana kwa akina muraa kule musoma nao wana miti minene na mirefu sana bila kusahau wazee wa dawa za asili yani Wamasai.

Huu ni utafiti special ambao nimeupata kwa mda wa miaka 10 kwa kupitua forums na articles mbalimbali za dunia nzima na mengine nimeshuhudia kwa macho yangu na kukutana nao kabisa.

Pia watu wa DRC/Congo na West Africa hasa Nigeria na Ghana wanatisha hii ni nature wala usiumize kichwa unaambiwa watoto wadogo huwa hawavalishwi chupi.

Wote hao umeoga nao mtoni au ziwani ?
 
Back
Top Bottom