Wanaume wenye sauti nzito wamejaaliwa dushelele

Wanaume wenye sauti nzito wamejaaliwa dushelele

Na ukiona Mwanamke Ana mdomo mpana huyo Ana K Pana sana na ukiona mwanamke Ana matako makubwa ila yamelegea huyo Ana K yenye maji, na ukiona mwanamke Ana Tako kubwa lazima awe anatoa tigo.
😀
 
Naona umewajaribu wote kuanzia vidole virefu,vifupi,sauti nzito,nyembamba
Hongera sana
 
kuna jamaa yangu nakumbuka chuo alikua na bezi
ila alikua mpiga puchu maarufu na ki dyudyu chake cha wastani
 
mtoa mada kanifurahisha sana unaweza kupata mhogo muda wote unaingiza kwa kuushikiliaa
 
Napenda wenye sauti nzito. Ukiongea nae kwa cm mpaka una sisimka he hee
 
Kazi ipo nimejikuta najichungulia....BTW size halisi ya uume hupimwa ikiwa iko kwenye reaction mode...sasa hapa mmh sijui ilikuwaje kwenye utafiti husika kwakuwa reaction mode haiji hivi hivi
Njoo unambie dushe yako kama iko hivo asemavyo mtoa mada
 
Kaka
Vijana wanakazana kukuza mitalimbo kwa ajili ya mabinti huku wakijisahau kukuza vipato vyao.....hawajui kuwa ukiwa na mtalimbo mkubwa huku ukiwa na kipato duni huna tofauti na mwenye busha......
Wewe mchaga
 
Back
Top Bottom