Wanaume wenye sauti nzito wamejaaliwa dushelele

Wanaume wenye sauti nzito wamejaaliwa dushelele

Huo sasa utani,
Wanakamulia Mua kwenye chai???
Asali haikuwepo?
Au nayo ilikua ghali.
Hizo enzi uzisikie kama hivi asali ilikuwa ghali sana na kumbuka kulikuwa hakuna utaalamu wa kutega mizinga kama sasa hivi so hali hiyo ni bora uiwazie tu kuliko kukutana nayo.
 
Hizo enzi uzisikie kama hivi asali ilikuwa ghali sana na kumbuka kulikuwa hakuna utaalamu wa kutega mizinga kama sasa hivi so hali hiyo ni bora uiwazie tu kuliko kukutana nayo.
Ilikua miaka gani hiyo?

Sasa hivi ikija haitakua na madhara sana.
 
Leo nime prove hilo. ukiona dume lolote sauti nzito jua limejaaliwa mhogo.
pia ukiona aliemwembamba halafu ana makalio kidogo yani pasi jua huyo kajaliwa mtalimbo.

Ukiona ana vidole virefu sana awe ni mrefu/mfupi jua ana joka la kibisa. wanaume wa pwani hasa tanga pia watu wa kanda ya ziwa Mwanza/Wasukumana kwa akina muraa kule musoma nao wana miti minene na mirefu sana bila kusahau wazee wa dawa za asili yani Wamasai.

Huu ni utafiti special ambao nimeupata kwa mda wa miaka 10 kwa kupitua forums na articles mbalimbali za dunia nzima na mengine nimeshuhudia kwa macho yangu na kukutana nao kabisa.

Pia watu wa DRC/Congo na West Africa hasa Nigeria na Ghana wanatisha hii ni nature wala usiumize kichwa unaambiwa watoto wadogo huwa hawavalishwi chupi.

Bila shaka wewe ni mwanaume, dah nimehuzunika aisee....ungekua mwana mama ningeona kawaida tu.
 
Leo nime prove hilo. ukiona dume lolote sauti nzito jua limejaaliwa mhogo.
pia ukiona aliemwembamba halafu ana makalio kidogo yani pasi jua huyo kajaliwa mtalimbo.

Ukiona ana vidole virefu sana awe ni mrefu/mfupi jua ana joka la kibisa. wanaume wa pwani hasa tanga pia watu wa kanda ya ziwa Mwanza/Wasukumana kwa akina muraa kule musoma nao wana miti minene na mirefu sana bila kusahau wazee wa dawa za asili yani Wamasai.

Huu ni utafiti special ambao nimeupata kwa mda wa miaka 10 kwa kupitua forums na articles mbalimbali za dunia nzima na mengine nimeshuhudia kwa macho yangu na kukutana nao kabisa.

Pia watu wa DRC/Congo na West Africa hasa Nigeria na Ghana wanatisha hii ni nature wala usiumize kichwa unaambiwa watoto wadogo huwa hawavalishwi chupi.
Kwa hiyo matokeo haya ya utafiti wako wa miaka 10 yanaisadia vip jamii? Na kama ungefanya utafiti wa kiuchumi Tz ingeshika nafasi ya 1 kiuchumi duniani. Siku nyingine ukumbuke kufanya utafiti unaotumia ubongo badala ya kufikiria huko chini tu muda wote.
 
Kwa hiyo miaka kumi yote hiyo wewe unaonja madushelele tu,,maana kujua maumbile ya mtu kuyajua ni lazima uyaone,
 
Na ukiona Mwanamke Ana mdomo mpana huyo Ana K Pana sana na ukiona mwanamke Ana matako makubwa ila yamelegea huyo Ana K yenye maji, na ukiona mwanamke Ana Tako kubwa lazima awe anatoa tigo.
hhahahaha umenikumbusha kuna siku hapa ofisini kwangu suborinates wangu walileta kesi kwangu: huyo dada vidole vyake vya miguuni vimeachana sana yaani vimeacha space kubwa kati ya kidole na kidole, sasa yule kaka akamtania kuwa "VIDOLE VYAKO VINAVYOONEKANA VIMEPANUKA KATI YA KIDOLE NA KIDOLE NI DALILI KUWA HATA K.. YAKO NI PANA SANA KAMA HIVYO VIDOLE VYAKO" yaani ilikuwa kasheshe hadi waliletana kwangu.
 
Ebwana eeeh,
Napenda sana historia kama hizi za kipindi hicho,

Na kulikua na mwaka wa njaa, ilikuaje kuaje kama ulikuwepo kipindi hicho.
Kumukumbu yangu ni kula ugali wa njano(almaarufu yanga)ila kuna nyingine ilipita miaka ya nyuma hiyo sikuwepo.
 
hhahahaha umenikumbusha kuna siku hapa ofisini kwangu suborinates wangu walileta kesi kwangu: huyo dada vidole vyake vya miguuni vimeachana sana yaani vimeacha space kubwa kati ya kidole na kidole, sasa yule kaka akamtania kuwa "VIDOLE VYAKO VINAVYOONEKANA VIMEPANUKA KATI YA KIDOLE NA KIDOLE NI DALILI KUWA HATA K.. YAKO NI PANA SANA KAMA HIVYO VIDOLE VYAKO" yaani ilikuwa kasheshe hadi waliletana kwangu.
Uliisolve vp ? By the way nina sauti base but ni kibamia ! How come ?![emoji57] [emoji57]
 
Uliisolve vp ? By the way nina sauti base but ni kibamia ! How come ?![emoji57] [emoji57]
kusema kweli mimi kama kiongozi mzoefu ambaye ni mtaalamu wa masuala ya conflict management: nilichofanya nilimwambia yule kijana amuombe radhi mwenzie na tena nisisikie tena utani wa namna hiyo, kama likijitokeza sana suala kama hilo au linalofanana na hilo basi nitamshughulikia kivinginevyo, pia nikamuuliza yule dada kama ameridhika na maamuzi yale akasema, nimeridhika na nimemsamehe
 
Vijana wanawaza mboo tu ...karibia wiki nzima stor za dushelele kubwa ndo zinarindima jukwaa la mapenz
 
Mahindi ya njano mpaka leo yapo?
Hua yanatumika kwa ajili ya nini?
Yapo ukienda vijijini watu wanakula coz yaliletwa kama msaada so mbegu ipo watu wanakula kama kawaida na unakuwa shababy kweli ila ndo hivyo ladha hauna.
 
Yapo ukienda vijijini watu wanakula coz yaliletwa kama msaada so mbegu ipo watu wanakula kama kawaida na unakuwa shababy kweli ila ndo hivyo ladha hauna.
Nahisi nayataka hayo niwe shababii[emoji123] [emoji123]
 
Back
Top Bottom