wanaume wengine mnawezaje?

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
8,250
Points
2,000

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
8,250 2,000
jamani mie nataka kuuliza wanaume wanawezaje kufukuzia demu kwa muda mrefu au kutumia pesa katika kutuma sms au kumtoa outing na vizawadi vidogo vidogo? mie nimejaribu lakini baada ya siku 3 niboreka au naona kama napoteza uda na mapenez
 

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
9,173
Points
2,000

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
9,173 2,000
jamani mie nataka kuuliza wanaume wanawezaje kufukuzia demu kwa muda mrefu au kutumia pesa katika kutuma sms au kumtoa outing na vizawadi vidogo vidogo? mie nimejaribu lakini baada ya siku 3 niboreka au naona kama napoteza uda na mapenez
Real love is kind, patient, giving, generous, and endless.
 

Forum statistics

Threads 1,358,215
Members 519,261
Posts 33,162,676
Top