Wanaume wengi ni sumu katika mahusiano

Pole mamaangu 🤗🤗
 
Wanaume asilimia kubwa ikitokea mkaachana furaha yao wakuvuruge ukose pa kushika yaan ukose ramani zote afu kila siku wasikie una shida ndo furaha yao hata km wameachana mwanamke akiwa na mapacha watatu ananyonyesha. Wana roho mbaya sana hawataki ex zao wapate amani
 
Kama kuna watoto hiyo kesi nyingine ila mwanamke tu kaamua tuachane aaah vitu vyangu anaviacha akatumie vya anakoenda.
Ila kama mpaka watoto kawaweka kwenye hali ngumu hapo kazingua.
 
Sasa wanalo na hivi hilo lidada lizuriii weeee sasa hivii litaolewa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…