Kwa msingi huu kuna
element ya ushoga inaanza kuota mizizi kwenye jamii yetu. Mie baba yenu
nikiamua bomba sijui mambo ya kuupara wala kujisoapsoap. Mwanaume si
sura bali shughuli jamani. Hao wanaojipara wasitukane watakapoambiwa
mambo?
Eti mwanaume mrembo yukoje?
i did this at udsm. nakuunga mkono kujiremba kama bob junia hakupendezi kwa wanaume...Kuna wengine wanapaka ..... lipgloss mdomoni,....'
MMU imegeuka uwanja wa mipasho!? kwa nini umeona need ku-respond uzi wa yule kituko, umesahau kwamba, "ukimkimbiza chhizy ____________"
kweli tunatofautiana sana katika uelewa.Urembo na usafi ni vitu viwili tofauti.
Kukata kucha saloon, au kufanya urembo wowote zaidi ya haircut au kuzishibisha dreadlocks ni too metrosexual.
Ila kama unazungumzia perfumes au lotion ... hiyo itakuwa ni dalili kuwa wewe ni mwanamke mchafu.
mleta uzi ubarikiwe sana maana kwakweli wanaume wamezidi kujiremba wakati mwingine wanatuzidi had sie wanawake loh! yaan wanaboa ile mbaya,mm huwa nikikutana na wa type hiyo huwa siitikii ht salam zao,natumaini ht humu baahi yao wapo,tafadhalini jirekebisheni.
yaani wanamme wa ukweli wanazidi kupungua
yaani wanamme wa ukweli wanazidi kupungua
Father usafi mhimu, labda hapa uongelee kupaka rangi kucha.
Hahahahha! Hakyanani Wiyelele kakushika pabaya lol
Waweza nitaka radhi au waweza nithibitishia ni wapi nimetamka wanawake wasomi ni mzigo?
FYI mke wangu ni msomi mzuri tu nahaijawahi tokea akawa mzigo kwangu. Infact huwa najilaumu sana na kujuta kwanini nilichelewa kumfahamu na kumuoa.
Narudia tena, nitake radhi.
Hahahahha! Hakyanani Wiyelele kakushika pabaya lol
Waweza nitaka radhi au waweza nithibitishia ni wapi nimetamka wanawake wasomi ni mzigo?
FYI mke wangu ni msomi mzuri tu nahaijawahi tokea akawa mzigo kwangu. Infact huwa najilaumu sana na kujuta kwanini nilichelewa kumfahamu na kumuoa.
Narudia tena, nitake radhi.
bora sie tunapungua...wanawake wa kweli ndio hamna kabisa wamebaki sampilu ya wanawake tuu
ukitaka kujua mwanaume wa kweli,angalia anaetumia dumeyaani!!
Wananyoroteka mno aisee...
Halafu watataka mke uwaabudu?