mzibua chemba
JF-Expert Member
- Jul 18, 2016
- 476
- 413
- Thread starter
- #21
mkuu ww utakua shoga aisee sasa mnafanyaje na Yale mafuta yenu yamezuiliwaacha kutukana
mkuu ww utakua shoga aisee sasa mnafanyaje na Yale mafuta yenu yamezuiliwaacha kutukana
shoga mwingine huyu hapa ameumuka aisee siyetutakupga mawe ufeTatizo nini?Fata maisha yako wewe...Kama mku.ndu amafi.rwa mwingine wewe inakuhusu nini?
mkuu huyu hakuna haja ya kwa makonda ni kumtwanga mawe afe tushoga mwingine huyu hapa ameumuka aisee siyetutakupga mawe ufe
mkuu ww chemba unajua ni chemba zipiJina lenyewe 'mzibua chemba'
nadhani kazi hizo zinakuhusu.
wewe ndo KAOGE!???Tatizo nini?Fata maisha yako wewe...Kama mku.ndu amafi.rwa mwingine wewe inakuhusu nini?
mkuu na ww ni mmoja wao mnaopumuliwa kishogoni daa mnatakiwa mpigwe mawe na Yale mafuta yenu yamekatazwaMakonda mwenyewe anapiga story na mashoga na hadi picha ya pamoja wamepiga.
wewe una stress sio kazi rahisi kutukana kila mtu tu.mkuu na ww ni mmoja wao mnaopumuliwa kishogoni daa mnatakiwa mpigwe mawe na Yale mafuta yenu yamekatazwa
Mimi nikiona limwanaume lishoga hua natamani nilikwatue mtama au nilidunde ngumi ya mgongo matata sana!Hivi kweli mwanaume unakua unajua hili ni shoga alafu unatembea nae mtaani na kupiga nae stori, kiukweli hili swala linatudhalilisha sana sisi wanaume kwa uelewa wa haraka, pia mwanaume na ndevu zako unaligegeda shoga kabisa na lina mgegedo daa inahitaji moyo sana. Mimi ingekuwa idhini yangu hawa mashoga wangepigwa mawe hadharani mpaka kufa hawa wanadhalilisha sana wanaume kula tigo ya mwanaume mwenzio ni kujidhalilisha sana.
Nao ni mashoga tu, iko siku watageuzana humo chumbani, wanaudhi sana hao mal'uniwanaume kula tigo ya mwanaume mwenzio ni kujidhalilisha sana.
daaa aisee haya mashoga ni kuyapiga tuu mawe maana hamna namnaUzuri kwa Mungu hakuna dhambi ndogo wala kubwa, Mungu pekee ndiyo anayehukumu.
Kila mtu na machaguo yake na maisha yake mwenyewe.