Wanaume wanaotembea na mashoga wanatudhalilisha sana

Wanaume wanaotembea na mashoga wanatudhalilisha sana

mzibua chemba

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2016
Posts
476
Reaction score
413
Hivi kweli mwanaume unakua unajua hili ni shoga alafu unatembea nae mtaani na kupiga nae stori, kiukweli hili swala linatudhalilisha sana sisi wanaume kwa uelewa wa haraka, pia mwanaume na ndevu zako unaligegeda shoga kabisa na lina mgegedo daa inahitaji moyo sana. Mimi ingekuwa idhini yangu hawa mashoga wangepigwa mawe hadharani mpaka kufa hawa wanadhalilisha sana wanaume kula tigo ya mwanaume mwenzio ni kujidhalilisha sana.
 
Mwanaume anayetembea na shoga naye ni shoga...Hamna lugha nyingine ya kusema. .Kwa hiyo kama ni kuwa-kill unaua wote wawili...
siyo kwel shoga ni yule anaeliwa mkuu huyu ndiyo wa kupigwa mawe hadharani
 
hivi kweli mwanaume unakua unajua hili ni shoga alafu unatembea nae mtaani na kupiga nae stori kiukweli hili swala linatudhalilisha sana sisi wanaume kwa uelewa wa haraka pia mwanaume na ndevu zako unaligegeda shoga kabisa na lina mgegedo daa inahitaji moyo Sana mm ingekua idhini yangu hawa mashoga wangepigwa mawe hadharani mpaka kufa hawa wanadhalilisha sana wanaume kula tigo ya mwanaume mwenzio ni kujidhalilisha sana..
ila kula tigo ya mwanamke ni sawa???
 
hivi kweli mwanaume unakua unajua hili ni shoga alafu unatembea nae mtaani na kupiga nae stori kiukweli hili swala linatudhalilisha sana sisi wanaume kwa uelewa wa haraka pia mwanaume na ndevu zako unaligegeda shoga kabisa na lina mgegedo daa inahitaji moyo Sana mm ingekua idhini yangu hawa mashoga wangepigwa mawe hadharani mpaka kufa hawa wanadhalilisha sana wanaume kula tigo ya mwanaume mwenzio ni kujidhalilisha sana..
umeichunguza nyumba na familia yako vizuri maana usijeshangaa mawe yanatupwa kwenye nyumba yenu,,,all sinners are equal before the gods,,,wacha serikali iwadhibiti we kafanye kazi
 
Tatizo nini?Fata maisha yako wewe...Kama mku.ndu amafi.rwa mwingine wewe inakuhusu nini?
 
siyo kwel shoga ni yule anaeliwa mkuu huyu ndiyo wa kupigwa mawe hadharani
Na huu ndio unafiki tunousema kila siku....

Kingereza ni kizuri sana....Homosexual maana yake ni watu wa jinsia moja kutamaniana na kupelekea kufanya sex...Hapa si kwa mtendaji au mtendwa wote wanaangukia kundi hili..

Sasa kama ulikuwa hujui sasa nakujulisha.....Huu unafiki wa kusema mashoga ni wale wenye hilba za kikekike utafanya hili tatizo lisiishe...

Unamfunga shoga mdogo huku shoga mkubwa unamuacha kisa hana hulka za kike....Huu ni unafiki
 
Tatizo nini?Fata maisha yako wewe...Kama mku.ndu amafi.rwa mwingine wewe inakuhusu nini?
watu kama nyie mkija kuskia baba zenu wanaliwa tope au mtoto ulozaa wanampakua mnakuaga wakali sana.. kama kwako haipendezi kutokea kwanini kwa mwenzako uone sawa tu? UNAFIKI.
 
Hivi kweli mwanaume unakua unajua hili ni shoga alafu unatembea nae mtaani na kupiga nae stori, kiukweli hili swala linatudhalilisha sana sisi wanaume kwa uelewa wa haraka, pia mwanaume na ndevu zako unaligegeda shoga kabisa na lina mgegedo daa inahitaji moyo sana. Mimi ingekuwa idhini yangu hawa mashoga wangepigwa mawe hadharani mpaka kufa hawa wanadhalilisha sana wanaume kula tigo ya mwanaume mwenzio ni kujidhalilisha sana.
unazingua,ID yako tu inamaanisha ni muumini!! acha unafiki
 
Hivi kweli mwanaume unakua unajua hili ni shoga alafu unatembea nae mtaani na kupiga nae stori, kiukweli hili swala linatudhalilisha sana sisi wanaume kwa uelewa wa haraka, pia mwanaume na ndevu zako unaligegeda shoga kabisa na lina mgegedo daa inahitaji moyo sana. Mimi ingekuwa idhini yangu hawa mashoga wangepigwa mawe hadharani mpaka kufa hawa wanadhalilisha sana wanaume kula tigo ya mwanaume mwenzio ni kujidhalilisha sana.
Kaumi lutwi
 
Back
Top Bottom