Wanaume wanaolia lia wanamauzi sana

Na usifikirie ile Milio ni mahaba unamuumiza pengine unazomewa umalize tuu haraka...
Kweli sasa akichelewa kumaliza si anakupotezea muda wa kuhudumia wengine pia mapato yanapungua.
 
[emoji23]

[emoji252]You get what you work for not What you wish for [emoji252]
 
hii avatar yako hii...emb kuja kwanza pm tujadili vizuri.
 
Mi nashaangaa sana wanawake kuhisi wanatukomoa yaan mngejua,...!!!, wanaume tuna busara sana ila ndo ivo uself centered wenu mnahisi mnatutesaaaaa,... Wakati sisi ni tofauti
Kumbe!
 
Mi mwanamke akifake kulia namjua...anayelilia mashine namjua....ndiyo maana sizimagi taa
 
JUICE YA 2000 TAKE AWAY...COCAINE YA 3000....SYRINGER SH 500..UNACHOMA CHINI YA JUICE NA KUMINYIA DAWA NDANI....UNAMPA DEM...ANAJUA IKO SAFE CBABU INAKUA HAIJAFUNGULIWA...DK TANO NYINGI..N.UNAENDA KUPGA MZIGO...EEAAASY XANAAA...TOTAL BUKU TENI TUUUUI

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa kama mnapenda pochi si mnunue tu kuna za 2000-10000 unanunua unaweka kwenye mkoba wako unaturingishia....kuendekeza dhiki tu,kuuza vitumbua mnaona aibu acheni K zenu zipinduliwe pinduliwe kama kurasa za gazeti
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi aliyekwambia mwanaume Punda nani???

Endekeza uvivu na tamaa za kijinga uone matokeo yake utarudi hapa na mijipovu umetiwa mimba na jamaa akasepa yulee... kwa mshelisheli..!

Bora ungetambu hatuoa matako, lipsticks na miwigi yenu hiyo..! Akili kumkichwa dada sura ata mbuzi anayo mdada.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…