Wanaume wa maofisini tuhurumieni jaman...

Wanaume wa maofisini tuhurumieni jaman...

Bwana raha ya dushee ipate sehem ya
Kujinyooshea pindi iamkapo
 
Sema tu kuwa unatamani dushe.....sema usaidiwe mkuu...nipo tayari kwa hilo
 
Tumeongea vimini nyenu mpaka tumechoka sasa mitulinga iangalieni tu hakuna kubaka wala nini


Mpaka mtutongoze hehehe
 
Habarini za asubuh....

Hivi jaman kwann hawa kaka zetu huku maofisini wanapenda kutuharibia mood asubuh asubuh jaman???

Hivi siku hizi wanaume boxer hamvai au??manake mtu asubuh mbele kumetuna kama umejaza furushi la magimbi huko kwenye suruali mpka unaiona kabisa inataka kuchanika inakuwaje jaman???

Yaan especially kwenye hivi vikao vya asubuh mtu hata haogopi kusimama kuchangia mada wakati limashine lake limeshika minara yote yaani kitu 4G inakuwake jamani mnatutesa wenzenu tunashindwa hata ku concentrate kwenye kikao aaaagh haya ni mateso bila chuki au mnataka muonekane wanaume mashine????mnaboa

Ushauri
Kama una mke hebu jitahidini basi kuzipunguza kwenye morning glory kabla hamjaja ofisini manake mwishowe mtakuja baka hawa cleaner

Na pia kama unaonaa asubuh babu yako kutuliaa hawezi jitahidi mvae boxer za cotton kidogo zimshikilie huyo mzee na sio kutuachia mambo yote hadharani

And la mwisho jitahidi kuvaa nguo zinazo wakaa saawa jaman mibano ya nini kazini??mnatafutaa nn??sisi wanawake tubane nguo na nyie mbane mnatka kutuonyesha nini?????

Jamani eeeehe tusitiane dhambini kwa kutamani visivyo vyetu dini inakataza kutamani na macho yanaforce kuonaa sasa tunaomba mvae mabwangaaa


Mambembe the queen of all weather
Mambembe the unstoppable
Nilichogundua una genye
Mkuu tafuta mwanaume akupunguze
Siku kijana wa watu anaeza simama kwenye kikao ukamvamia kumpa blow job
 
Nilichogundua una genye
Mkuu tafuta mwanaume akupunguze
Siku kijana wa watu anaeza simama kwenye kikao ukamvamia kumpa blow job
Unafikir blow job inatolewaa tu kwa kila mwanaume eeheee??
 
Mshalilia sana usawa wa binadamundio huo sasa, na nyie mnavyotuachia cleavage tuone maziwa, na kutuvalia vinguo vya kubana sisi hatulalamiki, tunasheherekea "neema za Allah" tu kama anavyojisemea Sheikh kipozeo.

Na nyie itabidi msheherekee "neema za Allah" tu, maana hamna jinsi.

Mkizidiwa sana itabidi muwe na coping mechanism.

Ukimuona mwanamme hivyo muangalie tumboni, halafu fanya kama macho yako yanaweza kuona mpaka utumbo wakena mavi yaliyo tumboni. Hapo hapoutamuona wa kawaida na hutapata mshawasha.
 
Habarini za asubuh....

Hivi jaman kwann hawa kaka zetu huku maofisini wanapenda kutuharibia mood asubuh asubuh jaman???

Hivi siku hizi wanaume boxer hamvai au??manake mtu asubuh mbele kumetuna kama umejaza furushi la magimbi huko kwenye suruali mpka unaiona kabisa inataka kuchanika inakuwaje jaman???

Yaan especially kwenye hivi vikao vya asubuh mtu hata haogopi kusimama kuchangia mada wakati limashine lake limeshika minara yote yaani kitu 4G inakuwake jamani mnatutesa wenzenu tunashindwa hata ku concentrate kwenye kikao aaaagh haya ni mateso bila chuki au mnataka muonekane wanaume mashine????mnaboa

Ushauri
Kama una mke hebu jitahidini basi kuzipunguza kwenye morning glory kabla hamjaja ofisini manake mwishowe mtakuja baka hawa cleaner

Na pia kama unaonaa asubuh babu yako kutuliaa hawezi jitahidi mvae boxer za cotton kidogo zimshikilie huyo mzee na sio kutuachia mambo yote hadharani

And la mwisho jitahidi kuvaa nguo zinazo wakaa saawa jaman mibano ya nini kazini??mnatafutaa nn??sisi wanawake tubane nguo na nyie mbane mnatka kutuonyesha nini?????

Jamani eeeehe tusitiane dhambini kwa kutamani visivyo vyetu dini inakataza kutamani na macho yanaforce kuonaa sasa tunaomba mvae mabwangaaa


Mambembe the queen of all weather
Mambembe the unstoppable


Ndiyo ukubwa huo dada anguuuu
 
Back
Top Bottom