Wanaume wa maofisini tuhurumieni jaman...

Wanaume wa maofisini tuhurumieni jaman...

Hahahah asubuhi asubuhi watu mmechangamkia bandiko kama vile hili ni bandiko la breaking news mbaya [emoji23]
 
Huu uvaaji ambao Mambembe anaulalamikia ndio umesababisha heshima ianze kurudi, na neno vibamia linayeyuka mdogomdogo
Hata hairudi wala nini kwan kuwa kubwa ndo na matumizi yake makubwa??hamnaa kitu vaeni vizuri huko
 
Nchi ya viwanda, mtu yupo ofisini kimwili kiakili anafikilia dushe tena asubuhi ..



Mungu saidia hiki kizazi cha tatu mzuka
 
alivoona akakumbuka mbali na baadae uteute
kifupi tunasema kumbukumbu anazo mpiga picha
 
Hiyo mivimbo itakua ndio kiba aliimba kua MVUMO WA RADI lazima muimagini je hiyo radi itakuwaje but by the way inaweza kuwa housing tu (kubwa jinga)
 
Sio mmoja tu wengi siku hizi nawaonaa ni full.mibano ukiangaliaa zip utasema kaweka furushi halafu hivi vikao vya saa moja na Ac basi tafrani
Hahaha hapo sina msaada...nikajua ni mmoja tu. Pole sana ila ndio mjue nanyi mkivaa vinavyobana mnatukwanza wanaume
 
Nchi ya viwanda, mtu yupo ofisini kimwili kiakili anafikilia dushe tena asubuhi ..



Mungu saidia hiki kizazi cha tatu mzuka
Unataka nifikiriee nn sasa kazi hiyo ni ratiba yangu ya kila siku najuaa how to handle it sasa haya madushe naya handle veeepe
 
Back
Top Bottom