wanaume wa kiTZ vs waafrika wengine

kitatange

Member
Aug 1, 2008
33
0
Nimekuwa najaribu kufanya tathmini ya ubora wa wanaume wa kibongo kwenye swala zima la mahusiano, ukiwalinganisha na wengine wa East Africa pamoja na West Afrca.
Naombeni mchango wa mawazo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom