Wanaume vijana 20's-35 wanaboa sana!

Zahra White nahic umegawa papuchi kwa vijana wazembe na wasio jua mambo na vilevile nexttime kabla hujatoa post nzito kama hizi jaribu kufanya utafiti vizui vilevile ebu jiulize kwa nn wamama wengi wenye pesa(mashangingi) hutafuta vijana wenye age ya btn 20-30 na pia most of u women nw days mnawafuataga wazee mostly for cash lakini c o kwa ajili ya wawaridhishe
 
Wababa wanatumwagisha kojo. A.k.a shahawa vijana wa dar matatizo sana wengi wao umri mkubwa 35 ila hajui mwanamke anakojoaje wao kazi kuchomeka tu katikati kushoto kulia hawajui

We Dada naona ushanogewa kiasi kwamba unakosa breki na kudhani uko ze utamu!
 


Tumekusikia huna haja ya kupost mara mbili mbili ili usikike
 
sasa hapo kwenye maandalizi ndio mnapochemsha wengi mnahesabu leo nimefunga nane

umefunga 8 kudadadeki!swali unayafungaje hayo 8
Ndo maana nikasema suala la vyakula na mazoezi halihusiki sana kwa 7bu hii c kazi ya kilimo cha kufa ama kupona,mtu anakojoleshwa hata mara 4 na dhakari haijaingia! Kuna wengine ukipatia kugusa kile kinembe kila muda mkono unaloa,ukizamia chumvini ndo usiseme,lazima ukate kiu!!!
 

Uta subiri hadi ufe hauta ambiwa hata kama una kojoa kama kuku.
Ana kuhurumia,aki kwambia utakua ha.nithi kabisa.
 
Jamani mimi nakiri hadharani,uwezo wangu goli moja tu per night lakini baada ya 40 minutes!
 
Wako poa mbona jamani wanawake wengine wagumu kujojoa unaweza kukesha nao ukaambulia kumia mgongo na kiuno na hii tabia ya ule mtandao ule wa simu umewafanya wakose manyegenye huko kwa bibi halafu mnaishia kulaumu umri wa wanaume toeni mtandao huo 0713 mridhike. Msijishebedue bure hapa,,
 
aisee ukweli mchungu..aisee juzi nilikuwa napata chakula kwenye mgahawa mmoja , mbaba mmoja wa makamo akanipa makavu live..fanya mazoezi kijana huko unakoelekea siko...duh ila bado namudu game vizuri paoja na 78 kg zangu at this below 30 yrs
 
Na ww jaguar ndo umeamua kujisemea ukweli safi lkn kwa hilo saa moja kasoro umepiga mzigo safi..sio wale wanaojifanya kurudia hakuna chochote kuchoshana tu.
 

ladysha, nakukatalia.
Mie ni mtaalamu wa kufumuliwa marinda mwaka wa 5 huu.
Hata huko nyuma kwenyewe kwataka style...
Sema washukuru Mungu ni kwamba kule kuna joto na unyevu pamoja na kimuwasho flani cha utamu ambacho hufanya wakojoe haraka.
Ndio maana vidume wengi wa mji huu wametuzoesha kutumia tigo ili tufiche aibu zao.
CC: Asprin...
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…