Wanaume vijana 20's-35 wanaboa sana!

Mapenzi ya kuku jogoo siyataki hata kidogo mie............

nahitaji kuifeel ile kitu inanikuna hadi kunako lol

Hahah madogo wanafikiri kumridhisha mwanamke ni kuwa na dudu kubwa na kuchochea kama stovu. Wengine hata kabla storongo haijachomekwa pangoni mwanamke kashafika mawenzi, storongo ikiingia ni kwenda kumalizia safari kufika kilele cha kibo.

Samahani kuna mtu kaniibia paswedi yangu, sijaandika mimi mtakatifu odm
 

waambie hao babu we unadhani kwanini mie kwako sibanduki utadhani umeniwekea super glue!!!!!!!!!!

unajua namna ya kuitumia storongo yako..kutwa wanaangaika na viagra lol!!!!!!!!!!!

najua sio wewe uliendika........so UR SAFE.........
 
your sample is too small to establish facts , that should not be a conclusion, Endelea kufanya research!
 
CC" Asprin watu8 kwa hiyo wewe una'ngoa vizazi?

hayo mambo wanafanya muhimbili.

kuna wanawake wanalidhishwa na dushelele linavyo kuna kikunio...
kuna wanawake huridhika hata kwa kuutomasa tomasa mwili wake dushelele linamalizia sehemu ndogo sana......

sikulupuki kama unavyodhania.....yule alirudisha fedha kwa sabab alikunwa akakunika akasema sina haja ya kukulipisha wakati umenifanya nijisikie ni mwanamke niliekamilika....umenisoma
 

nijaribu mie uone,hutaenda tna kwa hao madingi...,ntakukunjia goti hautaamin!
 
waambie hao babu we unadhani kwanini mie kwako sibanduki utadhani umeniwekea super glue!!!!!!!!!!

unajua namna ya kuitumia storongo yako..kutwa wanaangaika na viagra lol!!!!!!!!!!!

najua sio wewe uliendika........so UR SAFE.........

Hahah afu wewe.

Storongo ni kimalizio cha utamu. Vidole na ulimi vinakuwa vishatimiza majukumu ya utamu kwa asilimia kubwa.

Kama storongo ndo ingekuwa mambo yote lesbians wasingekuwepo.

Vijana fanyeni mautundu vitandani, sakafuni na mabafuni kabla hamjaitumia storongo. Mechi bila mazoezi mtakuwa wachovu na timu itakosa ushindi.

Sijui nani kahack account yangu leo. Mi siandikagi matusi kabisaaa
 
Hapo kwenye kujitapa hapo! Ndio kikubwa walichojaaliwa,workdone zero!! Mweh!
 

Kumbe mnapenda kufikishwa kileleni? Kuweni wawazi, mnafurahia game ngapi na kwa muda gani? Make madem wengine wakipelekewa game 1 kwa dak. 30 anasinzia tu. Ukimshtua anakwambia hapana, nimechoka.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…