Wanaume tuwe na huruma

TASMANIA

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
631
1,000
Picha inajieleza"Hii vita haitamuacha mtu salama".
9272e4f2fdf793819673abf70cc82caa.jpg
 

Wonderful

JF-Expert Member
Apr 8, 2015
7,372
2,000
Yaani naapa HAKI YA MUNGU siku nimfume MTU MZIMA ambaye umri wake hauendani na
binti yangu tena binti wa shule sitasubiri mahakama NITAUA TU!
Binti yako ana umri gani kwani?na unaishi nae wapi?
 

kedekede

JF-Expert Member
Aug 21, 2016
4,297
2,000
Yaani naapa HAKI YA MUNGU siku nimfume MTU MZIMA ambaye umri wake hauendani na
binti yangu tena binti wa shule sitasubiri mahakama NITAUA TU!
Utaishia kutetemeke tu akiondoka ndio unaenda kumpiga mwanao na mkeo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom