Wanaume tunatafuta pesa kwa ajili ya wanawake?

Wanaume tunatafuta pesa kwa ajili ya wanawake?

Waache watuwazie sisi,, sasa wasipotuletea hizo hela siku wakizikosa watawafanya hata kuku,, bora wazilete tu.
 
Ukweli mchungu;
Wanaume wengi bado wanamchukulia mwanamke kama chombo cha starehe, na mwanamke ndiyo starehe kubwa kwao.



Starehe ni gharama. Wakipata uwezo wa kugharimia starehe, basi wanakula starehe. [emoji3][emoji3][emoji3]


Wanaume tuwe wakweli, matamanio yetu kwa wanawake yako juu sana kulinganisha na matamanio yao kwetu.
 
Hamjamuelewa mleta mada. Binafsi ninamuunga mkono.

Mwanaume ukipata pesa unawaza kumbeba mwanamke. Sio tu yule mpya anaepita mbele yako lakini hata yule mama.wa nyumbani. Unawaza kumnunumia gari magauni mazuri etc....

Cha ajabu hata MKE WAKO ulie nae ndani pale anaposhika pesa hata umuhimi wako wewe uliempa ujanja unaanza kupotea na baadae unaweza kuoshia kudharauliwa ....

Ndio Mana kumamrafiki yangu aliwahi kumuambia "mwanamke mfungulie biashara ambayo unaweza kuihujumu kirahisi".....pale.mambo unaanza kupata joto

Ndio.maana wengine wanaozipensa nyumba zao hawataki kiwapromote wake zao kibiashara

Ndio maana wazazi wetu walioa walimu wa chekechea.....akili kazini na kwa watoto tu........

Naunga mkono hoja.....

Naunga
 
Kwenye utafiti wako ume consider wala wanaume wanaolelewa na wanawake?
 
Back
Top Bottom