Wanaume tuna dhambi. Mungu anatuona

Brahnman

JF-Expert Member
Feb 3, 2012
1,716
2,000
Ajitathmini unakuta mwanamke kibri ujuaji na kujifanya uko juu ya mwanaume nani atakoa sasa badala yake watakula na kuondoka.....mwanamke tabia bana!
 

schneider

JF-Expert Member
Jul 12, 2015
774
1,000
Wanaume tulianza kupenda kutiana kabla ya kupenda kuoa kama Hutaki si lazima kuniamini.

Muangalie Aadam kisha muulize Eva

Lilikumega ukiwa kwenye ndoa au?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom