Wanaume tumewahi kujiuliza hivi?

Wanaume tumewahi kujiuliza hivi?

Anza kupanda kwa mbele, dereva nyuma yako kisha uje hapa.

Utakaa vipi mbele ya dereva was bodaboda? Mimi huwa naona watoto wadogo Sana ndio wanawekwa mbele ya dereva was bodaboda ila MTU mzima haiji...
 
Unatamani e...

Ila kumbuka ukipakia jinsia ya aina moja itakuwa sio biashara sasa
 
Ahhhaa kumbe hiki tu ndio unachowaza. Umeharibu braza; unaponda na wakati huo huo unatamani ufanye hivyo.

NDO wale wale sitaki nataka ....si moto sio barid vuguvugu yupo pending
 
Utakaa vipi mbele ya dereva was bodaboda? Mimi huwa naona watoto wadogo Sana ndio wanawekwa mbele ya dereva was bodaboda ila MTU mzima haiji...

ni kweli mkuu, ndo maana nikauliza kama ungekuwepo uwezekano na watu wazima wakaa hapo mbele kama watoto, je ungekubali mpz wako akae namna hiyo? kama siyo mbona kukaa nyuma tunaona kawaida wakati madhara ni yale yale?
 
NDO wale wale sitaki nataka ....si moto sio barid vuguvugu yupo pending

sasa kama wenzako wanafaidi si lazima na wewe utake, mfano wewe ICHANA ningekuwa nakuweka pale mbele halafu napitisha mikono kushika usukani.
 
Last edited by a moderator:
sasa kwanini nianze kupanda hivyo .......? huoni kama nitamzuia dereva kuendesha vizuri mana nitakuwa nimembana....

mbona watoto wanakaaga, mfano kungekuwa na uwezekano huo ungekaa mbele ya dereva?
 
Anza kupanda kwa mbele, dereva nyuma yako kisha uje hapa.

Huku nilipo kuna waendesha boda boda ambao ni wanawake na wanapakia hata wanaume na sijaona tatizo lolote, acha kuwaza ngono fanya kazi!!
 
mbona watoto wanakaaga, mfano kungekuwa na uwezekano huo ungekaa mbele ya dereva?

sasa ushasema ni mtoto......kwa akili ya kawaida mtu mzima hawezi kukaa pale .....na hata gari ushawahi ona mtu mzima anakaa mbele ya dereva na dereva akaendesha vizuri........ila mtoto unaweza kumweka mbele ya dereva na akaendesha vzuri......
 
Back
Top Bottom