Wanaume: Tukutane kwa kikao cha dharura

Wanaume: Tukutane kwa kikao cha dharura

Wanawake mungu anawaona na mnao moto wenu mjue? Hivi mnatuonaje mpaka mtufanyie vituko hivi makalio mmevaa magodori sasa maziwa mnaanza tena kuvaa plastic kuna wametumika papoch mpaka ndimu inadunda
 
Daah sasa wamedhamiria

Wavae izo nyonyo ,kigodoro,wavae na zile za kuchora papa lazima tukamatike

Shughuli iko ndani sasa, utasikia baby tuzime taa (kuficha ndala)
 
Kwanza kabla ya kuchangia kwenye hichi kikao,tupewe muongozo..kina posho?
 
Back
Top Bottom