Wanaume tuishi na Wanawake kwa akili

Wanaume tuishi na Wanawake kwa akili

Waanwake wana uwezo wa kukalili ila akili anazo mwanaume kupita mwanamke.

Alichokuwa nacho mwanamke ambacho mwanaume hana ni uwezo wa ku control emotions,uwezo wa mkubwa sana wa kushawishi na uwezo wa kusema Yes/No sehemu ya No/Yes.

Hoja ya ishi na mwanamke kwa akili ipo sababu mwanamke ana uwezo mdg wa kufikiri hivyo wewe inabidi ufikirie kwa niaba ya familia ila mambo yaende.Mwenye kubeba visions ndo mwenye akili ya kuitimiza.Ofcourse sikuhizi nao wanabeba visions,Je unataka kujua wanaufikiaje uboss huko makazini??anamvizia kibabu kikurugenzi anajichekesha kibabubkinaingia line anakinyonya pumb*,anapewa kacheo.Ushawishi sio akili.

70% ya wanawake wenye vyeo kazini au popote ni uchi na ushawishi ndo vimetumika zaidi sio akili zao wala jitihada.

Kusema mwanamke ana akili kuzidi mwanaume ni kuwatukana wakina eistein,galileo,newton.

Je mwanamke ana akili ya kulea?ndioooooo nakubali .

Kila jinsia ilipewa uwezo flani wa kuiwezesha iweze kufanya majukumu yake katika jamii.Mwanamke alipewa uwezo mkubwa wa kutimiza majukumu ya kifamilia na mwanaume km provider alipewa uwezo mkubwa wa kumfanya awe good provider ili jamii iende mbele hapo na akili alipewa kubwa na maono ili aweze kuhakikisha familia ina survive...
 
Waanwake wana uwezo wa kukalili ila akili anazo mwanaume kupita mwanamke.

Alichokuwa nacho mwanamke ambacho mwanaume hana ni uwezo wa ku control emotions,uwezo wa mkubwa sana wa kushawishi na uwezo wa kusema Yes/No sehemu ya No/Yes.

Hoja ya ishi na mwanamke kwa akili ipo sababu mwanamke ana uwezo mdg wa kufikiri hivyo wewe inabidi ufikirie kwa niaba ya familia ila mambo yaende.Mwenye kubeba visions ndo mwenye akili ya kuitimiza.Ofcourse sikuhizi nao wanabeba visions,Je unataka kujua wanaufikiaje uboss huko makazini??anamvizia kibabu kikurugenzi anajichekesha kibabubkinaingia line anakinyonya pumb*,anapewa kacheo.Ushawishi sio akili.

70% ya wanawake wenye vyeo kazini au popote ni uchi na ushawishi ndo vimetumika zaidi sio akili zao wala jitihada.

Kusema mwanamke ana akili kuzidi mwanaume ni kuwatukana wakina eistein,galileo,newton.

Je mwanamke ana akili ya kulea?ndioooooo nakubali .

Kila jinsia ilipewa uwezo flani wa kuiwezesha iweze kufanya majukumu yake katika jamii.Mwanamke alipewa uwezo mkubwa wa kutimiza majukumu ya kifamilia na mwanaume km provider alipewa uwezo mkubwa wa kumfanya awe good provider ili jamii iende mbele hapo na akili alipewa kubwa na maono ili aweze kuhakikisha familia ina survive...
Kwaiyo kwa ufupi ni kwamba unapingana na mlete mada
 
Back
Top Bottom