Wanaume tafuteni pesa!!!

Zahra White

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
591
1,000
Hasa mliofikisha miaka 36 na kuendelea, msipokuwa na pesa mnakuwa hovyohovyo hamna swaga, hamjiamini kila saa kusumbuana kwa msg, mvi zinawatoka, majasho, makunyazi, munakosa nuru kunawiri kwa ufupi munakuwa waovyo.

Mwanamume mwenye pesa mob mutamu sana, self confidence, napewa nachotaka ananukia , anapaka Mafuta RS ngozi mororo, hakuna kuzeeka mumuangalie pdiddy au muzee mwanakijiji humu hazeeki.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
51,109
2,000
Hasa mliofikisha miaka 36 na kuendelea, msipokuwa na pesa mnakuwa hovyohovyo hamna swaga, hamjiamini kila saa kusumbuana kwa msg, mvi zinawatoka, majasho, makunyazi, munakosa nuru kunawiri kwa ufupi munakuwa waovyo.

Mwanamume mwenye pesa mob mutamu sana, self confidence, napewa nachotaka ananukia , anapaka Mafuta RS ngozi mororo, hakuna kuzeeka mumuangalie pdiddy au muzee mwanakijiji humu hazeeki.
Mathayo 6:33
Utafuteni kwanza ufalme wa mbinguni na hayo yote mtazidishiwa.
Mwanamke haridhiki na pesa, kadiri hela inavyoongezeka ndivyo anavyopandisha dau.
Ndio maana wanaliwa migongo kwa tamaa yao ya pesa
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
21,541
2,000
Hasa mliofikisha miaka 36 na kuendelea, msipokuwa na pesa mnakuwa hovyohovyo hamna swaga, hamjiamini kila saa kusumbuana kwa msg, mvi zinawatoka, majasho, makunyazi, munakosa nuru kunawiri kwa ufupi munakuwa waovyo.

Mwanamume mwenye pesa mob mutamu sana, self confidence, napewa nachotaka ananukia , anapaka Mafuta RS ngozi mororo, hakuna kuzeeka mumuangalie pdiddy au muzee mwanakijiji humu hazeeki.
Haya mawazo ya wenye umri below 35..... COME above 35 ndo utaelewa
 

Zahra White

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
591
1,000
Na wenyewe papuch zisafishwe vizuri zisinuke pesa na hakuna mwanaume asie na pesa ila kuhonga pasina mwanamke asie na akili hakuna siku hz baada ya kuomba hela ya mtaji wa biashara unaomba hela kwenda saloon
initial capital utanipea na saloon pia.
 

njinjo

JF-Expert Member
Feb 15, 2019
2,277
2,000
oo Yeah total turnoff mwanawume asiye na pesa huyu hata hotelin he will ask price of water before ordering.

money is everything mwanaume asiye na hela anakuwa musumbufu sana kind of zezeta.
Nakubaliana na wewe kwani raha ina gharama zake ila tukumbushe kuwa Kuku hula Sawa na mdomo wake na huwa hapaliwi. Angalia hata kinyaia ameamua kubeba mtu Sawa na nyanya yake! Hivyo above 35 kama huna hela ni vyema ukamuiga Ben kinyaia ukabeba over 50 years baadala ya kutafuta less than 25
 

Zero Competition

Senior Member
Sep 12, 2018
177
500
Hasa mliofikisha miaka 36 na kuendelea, msipokuwa na pesa mnakuwa hovyohovyo hamna swaga, hamjiamini kila saa kusumbuana kwa msg, mvi zinawatoka, majasho, makunyazi, munakosa nuru kunawiri kwa ufupi munakuwa waovyo.

Mwanamume mwenye pesa mob mutamu sana, self confidence, napewa nachotaka ananukia , anapaka Mafuta RS ngozi mororo, hakuna kuzeeka mumuangalie pdiddy au muzee mwanakijiji humu hazeeki.
Ndomana mnaliwa 0713 kwa kupenda kwenu pesa nyambaf
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom