Wanaume ni wakati wetu sasa kupumzika

Wanaume ni wakati wetu sasa kupumzika

TheChoji

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Posts
6,733
Reaction score
20,768
Kwanza nianze kwa kuwapongeza wanaume wenzangu wote popote duniani kwa kazi kubwa ambayo tumeifanya tangu kuumbwa kwa ulimwengu mpaka sasa!

Kwakweli tumefanya kazi sana, tumeteseka sana, tumepambana sana mpaka kuifikisha dunia hapa ilipo. Kila unachokiona hapa duniani kuanzia mapiramidi kule misri, ma miji makubwa yote unayoyaona kama Nyuu Yoku, Tokyo, Dubai, Landan, Parii, Daa nk yote tumejenga sie kwa jasho letu. Mpaka kwenye mbalamwezi (sio mwezini) kule tumeenda na sasa mzee mzima Eloni Maski anataka tutimbe Marz kabisa! Tumepigana ma vita, tumeondoa wakoloni, tumeua magaidi na mapanya rodi, Kibiti kule kote tumesafisha. Yote hii ikiwa ni kujaribu kuwaridhisha wanawake na kutafuta hela za kuwahonga na kuwapa gudtaimu ili wainjoi maisha mazuri!

Eeeh ndio maana yake..! Hivi wewe unafikiri mwanaume anatafuta hela za nini? Hata uwe na mabilioni na matrilioni ya pesa, bila mtoto mkali pembeni yatakusaidia nini? Unataka kuniambia mwanaume unaweza kuamua kwenda vakesheni lets sei uende Zanzba au Sii Shelz kula bata kwenye Yach peke yako tu? Utakua una wazimu? Au hata ujenge li Manshen la aina gani, bila mwanamke ndani litakua la kazi gani? Uwe unaendesha hata li RoziRoiz, Lambojini, Renji, bila kifaa pembeni si ni kama guta tu?

Sasa bana, mi naona inaf iz inaf. Wanaume sasa hebu na sisi tukae tutulie tupumzike, tuwaachie wanawake nao wateseke zamu yao. Kwanza wameshasema sisi na wao ni sawa. Imefika mahali wanaume hadi tunakufa kabla ya umri wetu kisa ni kuwahangaikia hawa viumbe. Hivi sisi wanaume tutapumzika lini tumekua kama watumwa kwenye dunia hii kisa wanawake.

Kibaya zaidi wanawake wenyewe wala hawaoni hizo efoti zote tunazofanya kwa ajili yao na wala hawa apreshieti. Bado wanataka tutume na yakutolea, bado tukitaka mzigo tuzungushwe, tukizingua kidogo tunanuniwa, unyumba tunanyimwa, bado kusimangwa mara tuna vibamia, mara hatuna nguvu, mara hatuko romantiki.... jamani..! Hivi hawa viumbe tuliwakosea nini? Hivi tukiamua kuanzia Jumatatu wanaume wote tukae nyumbani, kazi zetu wakafanye wake zetu itakuaje?
 
Hahahah ndio walivyoumbwa hao viumbe,tuwasamehe bureeeeee.
 
Katika package yenu ya kupumzika msisahau:
Kupandikizwa matumbo ya uzazi mzae
Shughuli zote za jikoni ziwe zenu
Nikirudi job nikute kila ki2 kipo sawa
Nisisikie watoto wanalalamika hujawaogesha
Sitaki kuona nguo yangu chafu inahang
.
.
.
The list continue
 
Katika package yenu ya kupumzika msisahau:
Kupandikizwa matumbo ya uzazi mzae
Shughuli zote za jikoni ziwe zenu
Nikirudi job nikute kila ki2 kipo sawa
Nisisikie watoto wanalalamika hujawaogesha
Sitaki kuona nguo yangu chafu inahang
.
.
.
The list continue
kisichowezekana ni mwanaume kuzaa, hayo mengine hayahitaji akili nyingi kuyafanyika, ni rahisi sana hata mashine ndogo tu zinafanya
 
Hiki kisa chako kimeanza baada ya Mama kuchukua nchi au?
 
Katika package yenu ya kupumzika msisahau:
Kupandikizwa matumbo ya uzazi mzae
Shughuli zote za jikoni ziwe zenu
Nikirudi job nikute kila ki2 kipo sawa
Nisisikie watoto wanalalamika hujawaogesha
Sitaki kuona nguo yangu chafu inahang
.
.
.
The list continue
Hizo kazi zote ulizotaja nyie wenyewe hamfanyi, mnamsukumizia dada wa kazi. Kwahiyo nyinyi mnapumzika tu mda wote na bado mnatunyanyasa.
 
"Eeeh ndio maana yake..! Hivi wewe unafikiri mwanaume anatafuta hela za nini? Hata uwe na mabilioni na matrilioni ya pesa, bila mtoto mkali pembeni yatakusaidia nini?"

Kwaiyo fedha yako ni kwa ajili ya kutumia Mwa/Wanawake hio ni juu yako na interest yako si kila mwanaume anatafuta ili atumie na wanawake/Mwanamke ingekua hivyo dunia ingekua haijaendelea Mpka ilipofikia hapa sasa.
 
"Eeeh ndio maana yake..! Hivi wewe unafikiri mwanaume anatafuta hela za nini? Hata uwe na mabilioni na matrilioni ya pesa, bila mtoto mkali pembeni yatakusaidia nini?"

Kwaiyo fedha yako ni kwa ajili ya kutumia Mwa/Wanawake hio ni juu yako na interest yako si kila mwanaume anatafuta ili atumie na wanawake/Mwanamke ingekua hivyo dunia ingekua haijaendelea Mpka ilipofikia hapa sasa.
We hela yako unafanyia nini ambacho kwa namna moja ama nyingine hakimhusishi mwanamke?
 
Kweli ni halali mnavyoliwa backside ...mna tamaa sana
 
Popote nikiona mofimu “hawa viumbe” huwa nacheka sana.
 
We hela yako unafanyia nini ambacho kwa namna moja ama nyingine hakimhusishi mwanamke?
Sifanyi mambo kwa ajili ya wa/mwanamke nafanya mambo yangu kwa faida yangu binafsi......... Vitu ninavyofanya ni personal siwezi kutaja hapa.
 
Back
Top Bottom