Wanaume na wanawake wa siku hizi sio

Wanaume na wanawake wa siku hizi sio

Pesa mwanahizaya babu na bibi hawakuzipa kipaumbele, heshima na upendo vilikuwa nguzo walivumiliana kweli kwa shida na raha.

Mambo yamebadilika siku hizi maisha magumu akuvumie nani, mwenye meno makali ndo anayekula nyama.
 
Pesa mwanahizaya babu na bibi hawakuzipa kipaumbele, heshima na upendo vilikuwa nguzo walivumiliana kweli kwa shida na raha.

Mambo yamebadilika siku hizi maisha magumu akuvumie nani, mwenye meno makali ndo anayekula nyama.

Yeah, hiyo inaonekana ndio song of the day siku hizi. Very unfortunate though !!
 
Alshabab tuliza bongo,chora mchongo piga deal tengeneza pesa,mbona channel kibao tu,utabamba watoto kama kusukuma mlevi,watajilengesha mpaka uwakimbie coz wanachotaka MATUNZO ya bei mbaya sio shopping mbuzi,inatakiwa mtoto avae desiner things kuanzia nguo, viatu,designer handbags eg Prada,Channel,Gucci,Jimmy Choo,chupi Lacenza na akivaa mara moja inatupwa na harudii na anabadili 4 times a day,viatu si chini ya pairs 100,handbags 50.Kumbuka ana magari makali saana top of the range fully loaded na ana dereva wa kumuendesha coz yeye akiendesha nguo zitajikunja.
Duh..... yaani vyote hivi kisa kuogopa kuchapiwa? Kumbuka hukumkuta virgin, na alishakusimulia juu ya X- wake wote 6 . Hiyo hela ni bora unywee supu, ujenge mwili. Kama utam control kwa fedha, mwisho wa siku wewe ndie utakayeonekana looser
 
Duh..... yaani vyote hivi kisa kuogopa kuchapiwa? Kumbuka hukumkuta virgin, na alishakusimulia juu ya X- wake wote 6 . Hiyo hela ni bora unywee supu, ujenge mwili. Kama utam control kwa fedha, mwisho wa siku wewe ndie utakayeonekana looser
Daah basi kama na hapo atafungulia mbwa wake mimi naenda India kutafuta mke wa kibaniani bhana.
 
Back
Top Bottom