Wanaume na wanawake: tutafakari hili kwa kina

Wanaume na wanawake: tutafakari hili kwa kina

Papaa Tony

Member
Joined
Aug 21, 2013
Posts
65
Reaction score
48
MPE USHAURI BW. CHACHA

Bw.Chacha ameoa 6yrs ago, mkewe anaitwa Bhoke, baada ya kuoa chacha aliapa kumpenda mkewe na aliapa kutompiga hata kofi.

Bhoke alidekezwa kama yai, ilifikia hatua watu wakasema Chacha kapewa ndumba, mara wanawake wenzie wakaanza majungu, "Bhoke mumeo hakupendi" Ghati alisema wakati wakiteka maj. "kwanini" aliuliza. sikia jibu la Ghati " kwenye kabila letu mwanaume bila kukupiga hakupendi".

Astakhafilula. Bhoke akapewa mifano mbalimbali ya wanawake Ghati alioona wanapendwa akiwemo ghati mwenyewe.

Bhoke akaenda kuomba ushauri kwao. huko akakutana na dada yake mkubwa, akamuelezea maisha wanayoishi yeye na mumewe.

Lahaula dada mtu nae ndio walewale akarudia maneno ya Ghati.

Kuanzia hapo bhoke akaanza kufanya makosa kwa makusudi ili apigwe kudhihirisha kama mume anampenda.

Chacha anakumbuka kiapo chake anavumlia.

Ukstaajabu ya musa utayaona ya firauni.

Baada ya kuona hapigwi Bhoke kaamua kufungua kesi, akidai hapendwi sababu ni kua hajawahi kupigwa na mumewe.

Tumsaidie chacha afanyeje? ukweli mtupu
 
Tusubiri kesi iishe then tutamshauri cha kufanya! tukimshauri sasa haina maana hatujui mwisho wa kesi itakuwaje!!!
 
MPE USHAURI BW. CHACHA
Bw.Chacha ameoa 6yrs ago. mkewe anaitwa bhoke. baada ya kuoa chacha aliapa kumpenda mkewe na aliapa kutompiga hata kofi. bhoke alidekezwa kama yai. ilifikia hatua watu wakasema chacha kapewa ndumba. mara wanawake wenzie wakaanza majungu, "bhoke mumeo hakupend" ghati alisema wakati wakiteka maj. "kwanini" aliuliza. skia jibu la ghati " kwenye kabila letu mwanaume bila kukupiga hakupendi". astakhafilula. bhoke akapewa mifano mbalimbali ya wanawake ghati alioona wanapendwa akiwemo gati mwenyewe. bhoke akaenda kuomba ushauri kwao. huko akakutana na dada yake mkubwa, akamuelezea maisha wanayoishi yeye na mumewe. lahaula dada mtu nae ndio walewale akarudia maneno ya ghati. kuanzia hapo bhoke akaanza kufanya makosa kwa makusudi ili apigwe kudhihirisha kama mume anampenda. chacha anakumbuka kiapo chake anavumlia. ukstaajabu ya musa utayaona ya firaun. baada ya kuona hapgwi bhoke kaamua kufungua kes, akidai hapendw. sababu ni kua hajawah kupigwa na mumewe. tumsaidie chacha afanyeje? ukweli mtupu

Ndio nini hiko?
...
Hii ni SITORE YA KUTUNGA! Ke kaenda kufungua kesi hapendwi! Wapi? Mahakamani au? Afu ilo kosa alipejina gani? Sijaona cause of action hapo!
 
Ndio nini hiko?
...
Hii ni SITORE YA KUTUNGA! Ke kaenda kufungua kesi hapendwi! Wapi? Mahakamani au? Afu ilo kosa alipejina gani? Sijaona cause of action hapo!

tatizo lako wewe mbishi. unawajua wakurya au unawasikia? kama huamini njoo huku tarime uone. mpaka askari wa kituo alichoenda kutoa madai walishangaa coz hii kesi hata aende ustawi wa jamii bhoke lazima aonekane ni nusu kichaa.
 
inakua ngum sana!!!
 

Attachments

  • 1392353182979.jpg
    1392353182979.jpg
    62.5 KB · Views: 78
^^
Muraa ndakut'ema Muraaa!
Tusubiri busara ya hakimu
^^
 
maama bhoke raara nikurarie bhwana!!! ah!bwana wee ngoja kesi iishe.
 
Ndio nini hiko?
...
Hii ni SITORE YA KUTUNGA! Ke kaenda kufungua kesi hapendwi! Wapi? Mahakamani au? Afu ilo kosa alipejina gani? Sijaona cause of action hapo!

Hadithi ya kusadikika mkuu, haelewi alichoandika
 
Tusubiri kesi iishe then tutamshauri cha kufanya! tukimshauri sasa haina maana hatujui mwisho wa kesi itakuwaje!!!
Tukitoa ushauri tutakuwa tunaingilia uhuru wa Mahakama.
 
Sheria za Tanzania haziruhusu kuzungumzia shaul lilllopo mahakamani..Maamuz ya mahakama ya Kusadikika ndo ya mwisho

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom