Tatizo wasanii wengi wa bongo elimu na exposure ndogo. Mtu anatoka kuwa kinyozi mpaka super star unatehgemea nini. Angekuwa ameenda kidato kidogo ingekuwa tofauti. Mwangalie Diamond anavofanya stupid things. Na tatizo ni nyienyie dada zetu, mnakuta mnashadadia super star kwa ujinga anaofanya. Acha siku moja watajisaidia na kuwatupia ili mfurahi zaidi.
Tatizo wasanii wengi wa bongo elimu na exposure ndogo. Mtu anatoka kuwa kinyozi mpaka super star unatehgemea nini. Angekuwa ameenda kidato kidogo ingekuwa tofauti. Mwangalie Diamond anavofanya stupid things. Na tatizo ni nyienyie dada zetu, mnakuta mnashadadia super star kwa ujinga anaofanya. Acha siku moja watajisaidia na kuwatupia ili mfurahi zaidi.
sie tukiwa A-levo kuna watu walikuwa wanavaa hiyo staili, siku 1 sekandi masta akatangaza asubu asembli kuwa watu wote wanaovalia suruali chini ya kiuno tayari wamesha fi**a, na kama kuna mtua anataka ku**** awaambie tu.mabinti wa kike ndo mnapenda hizo kata k ndo maana washikaji wako bize kuwakandamiza.
kwanza waombe radhi hao uliowataja kwa majina.
Jamani kaka na vijanaume vyetu mbona mnazidi kuvaa hizo kata K mpaka mnatia kichefuchefu, nimeangalia sijui tamasha la fiesta huyo anaitwa Ney yaani yeye ni boxer kabisa na wala sio bukta, Linex lakwake chafuu alafu kalianika, Jo Makini mtu mzima na yeye anavalia suruali chini ya makalio upuuzi mtupu. Nyie wakaka wa JF kabla hamjaanza kutusema mavazi wanawake embu wafundisheni wadogo zenu ndo tutawaheshimu au na nyie mmedondoshea mnatafuta soko dizaini Arabuni
Jamani kaka na vijanaume vyetu mbona mnazidi kuvaa hizo kata K mpaka mnatia kichefuchefu, nimeangalia sijui tamasha la fiesta huyo anaitwa Ney yaani yeye ni boxer kabisa na wala sio bukta, Linex lakwake chafuu alafu kalianika, Jo Makini mtu mzima na yeye anavalia suruali chini ya makalio upuuzi mtupu. Nyie wakaka wa JF kabla hamjaanza kutusema mavazi wanawake embu wafundisheni wadogo zenu ndo tutawaheshimu au na nyie mmedondoshea mnatafuta soko dizaini Arabuni
View attachment 67530
mhhhh apo je?
he he he, wao wana kata K, wanawake wana kanya Nyonyo.
Kongosho, nyonyo zinawekwa wazi ili kuvutia macho ya jinsia me na sio siri ziko effective. Ninachojiuliza hawa wa jinsia ya "me" wanaokata K wanawalenga kuwavutia jinsia gani hasa ya "ke" au ya "me" wenzao? Je inawezekana kweli mtu wa jinsia ya "ke" akavutiva kwa kuona nguo ya ndani au sehemu ya makalio ya jinsia ya "me".