Funny boe
JF-Expert Member
- Mar 26, 2023
- 3,513
- 7,875
Ila wewe si wa kiume kabisa?Nina bonge la nyash hautak vitu mkuu
Ila wewe si wa kiume kabisa?Nina bonge la nyash hautak vitu mkuu
Kwenye avatar ni wewe?Wee koma, kapewe wewe😎
hana utamu wa kunipa mimi
EehKwenye avatar ni wewe?
Ebu semeni jaman maana ss wanawake tunapenda kupelekewa moto!
Mimi napenda tu! maana amri kuu ni upendo! you are the one In!Ebu semeni jaman maana ss wanawake tunapenda kupelekewa moto!
Nawa aina hii wanapatiKana tz?nakazia na mwenye hulka za kike kuona aibu aibu na mapozi siyo mwanamke anatembea kama afande
wapo tena wengi tu tatizo mnatafta bikra wodi ya wazaziNawa aina hii wanapatiKana tz?
Nasisi tunaotembea kama tunarudi reverse?🙆🏽♀️nakazia na mwenye hulka za kike kuona aibu aibu na mapozi siyo mwanamke anatembea kama afande
Anapenda kuwa na uke huyu🫢huyu ni wa kiume mzee, ndo maji yanamuua hivyo ndo maana anatapa tapa. Mpaka sasa ana threads 7 alizoanzisha Leo akijinadi ni mwanamke
You bera woch ua back😁Mamba24
unatakiwa upite msamaha wa raisi mwanamke unatembeaje hivyo kutembea unaweza kujifunza miondoko bomba ya kikeNasisi tunaotembea kama tunarudi reverse?
unapendaje? Kirafiki, kindugu au kimapenzi?Mimi napenda tu! maana amri kuu ni upendo! you are the one In!
Hahahahaaaa duh!wapo tena wengi tu tatizo mnatafta bikra wodi ya wazazi
Vyote, mkuu!unapendaje? Kirafiki, kindugu au kimapenzi?
Upite tu huo msamaha wenye rickets mnatutenga mno!unatakiwa upite msamaha wa raisi mwanamke unatembeaje hivyo kutembea unaweza kujifunza miondoko bomba ya kike
nyie mko bora dunian watu bil 8 huwezi kosa wakufanana nayeUpite tu huo msamaha wenye rickets mnatutenha mno!
unatafta matatizoVyote, mkuu!