NAGAMAHONGA
JF-Expert Member
- Dec 11, 2012
- 12,322
- 10,920
safi edo kumwembe wa ngono,unajua ladies wapo mbali sana na kilele mara ingine waweza kuchelewa na bado ukamwacha njiani.sasa kama huwezi kunyonya basi ni kukipekecha kiufundi kile kisoya chake na milambolambo ya masikioni sasa kama ukimumunya kisoya hata kama yupo kiboriloni ghafla tu atajikuta yupo,mawenzi mlimani kilimanjaro.Punyeto haina madhara km inafanywa mara chache. Ila wapo ambao nikijitabia yaani ULEVI kiasi kwamba akiona maji na sabuni tu tayari anaenda mnara. Akianza kuchua basi mawazo yote yapo kwenye kupiga bao na akili itajitransform kumaliza mapema. Hivyo na kwenye real game akili na mwili unakuwa umeshazoea hivyo. Ila kwa kina dada kikubwa ni maandalizi kwani dem anaweza cum kbl ht ya penetration, hapo ht ukitumbukiza dk 2 tu tyr keshachoka na atakwambia ASANTE MPENZ...!! #Foreplay ndo kila kitu mazee
naomba ufafanuzi kidogo kuhusu hii njia ndefu.Tukiwapa long way Ndo kabisaaaaa mpaka ana pii mwenyew bila hata kuikalia lol!!
Tatizo mnachukua mababu.Mpaka naandika ujue nishaongea name na sion changes na anataka nimpeleke kwetu akajitambulishe n I doesn't mean nahtaji mwanaume humu ndani...nooop!!nilitaka kuona nin mawazo yenu
Unamunyonya mwanamke kama asikirimu?Aisee nakupa tahadhali acha iyo kitu.kuna jamaa mtaani uku kafaliki kwa faghasi za koo zilizotokana na Mchezo uosikutanii naamini najua kunyonya na nikikukuta msafi naila kama asikirimu ya vanilla.
Sio jibu hilo wala haviendani....unataka uniambie vijana wote mnaweza???wako mababu na wanapiga shoo kama hawana akili nzuriTatizo mnachukua mababu.
Bora ulale na usisimame kulikoni kutiana nyege....Ila kama ukiwa naye unamsemea maneno haya,hata hako kamoja utakuwa hukapati tena,mtaimbo utalala chaliiii chaliiii1
Jamani mwanaume unatia aibu romans hauwezi, kazi nayo huwezi,ukiingia dakika sifuri chali.Mapenzi ni raha na sio karaha ya kuchafuana kwa bao la dakika sifuri, khaaa! Stukeni jamani.
Asilimia kubwa Ukifanya Comparison..Watu wasio Weza game Kama Wakiwa Vijana Ujue Ata Mazoezi Awafanyi,Chakula Awalk Vizuri.Ila mababu Kuna umri Wakifika Wao Ni Bao Moja Tu Kama JogooSio jibu hilo wala haviendani....unataka uniambie vijana wote mnaweza???wako mababu na wanapiga shoo kama hawana akili nzuri
Acha kulalamika njoo kwanguJamani mwanaume unatia aibu romans hauwezi, kazi nayo huwezi,ukiingia dakika sifuri chali.Mapenzi ni raha na sio karaha ya kuchafuana kwa bao la dakika sifuri, khaaa! Stukeni jamani.
Hahahaaaa dah kaaaaazi kweli kweliThe perfect wapi ndg yngu.... wanakurufuka ka bata utasikia haaa haaa dakik mbili kwsha hbar yke... wanachfua sana kupka wenzao mijasho yao.. halafu utalickia linakuuliza wee tayar kha! [emoji27]
Nyie mnaomponda mnamfunja moyo, ni wanawake wachache sana wenye huu ujasiri ila naona hatoi tena ushirikiano sababu badala ya kumshauri afanyaje mnamponda!
Kama ni tatizo la mwanaume, wanaume humu kila kukicha kuna wanaolalamika premature ejaculation, mngemjengea mazingira ya kushiriki huu mjadala wake, wengi mngepona, maana mnabadilishana mawazo na mwanamke ambaye ameexperience na kaamua kufunguka.
Kashakunywa hadi konyagi Ndo kwaanza analewa kazi ile ile hakuna jipyaMwambie kabla ya shughuli apige kiroba kimoja utaona shughuli atakayokupa exceptional lady
Anko elewa kiswahili sijazungumzia habar ya vibamia... wapo wenye vibamia na wanafanya game ya maana...point yangu ni pale mwanaume anapo wahi kufika haraka wakat bado mwanamke hajafika... alafu usiwe Kama umelazimishwa kuchangia hoja Kama huna cha kushauri potezea sio habari za watu 100...ooh Mara nimejitia matango.. kua kma mtu mzima na use unafikiria cha kuandika. Kama ulisha kutana na mwanamke anaejitia tango Sasa sio Mimi ishia hukoooo...!!nimezungimza kitu ambacho wanawake wengi kinawasibu kuto kirishishwa na sio habari ya vibamia, wala tango...[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]Yaani ukiona hivi ujue hamna kitu.Hapa utakuwa umejitia tango miaka kibao af unadai wana vibamia.Zamani tukiwa bado wadogo nilisikiaga eti idadi ya duduzzzz ikifikia 100 mtu anachizi. Ndo haya sasa. Af kesho udai unataka ndoa! Midume zaidi ya 100 haikuridishi,mmoja kweli atafaa?