MGOGO27
JF-Expert Member
- Jan 5, 2016
- 459
- 219
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]kuambukizwa HIV hadi uwepo msuguano/friction... sasa kama wewe una kibamia na mwenzio ana bwawa msuguano haupo hapo.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]kuambukizwa HIV hadi uwepo msuguano/friction... sasa kama wewe una kibamia na mwenzio ana bwawa msuguano haupo hapo.
inawezekana kabisa uzushi ulitokea kwa mwanamke, au mwanaume etc... sijui umefikiaje conclusion kwamba wanaume ni wambeyaHabari wanajamvi?
Jamani hivi ni kwanini wanaume tuna mambo ya kuvumisha mambo ya kuzushi? Mtu unaamua tu kuvumisha mambo, kwa mfano mtaani unaweza ukakuta kuna dada au msela anavumishiwa habari kwamba ana HIV, lakini hakuna alompima.
Mfano mimi kuna dada nilishawahi kufanya nae mapenzi mara mbili tena pekupeku zote na kuna siku alilala kwangu hadi asubuhi na ndio nilimsugua sana mana nlimchapa mabao kadhaa, nilimsugua kweli yani, baada ya wiki nikapata habari kwamba kaungua.
Yaani nilikosa raha wiki nzima, nikaamua kwenda kupima, nimepima mara tano na mara ya mwisho nimepima tarehe 7 april mwaka huu, lakini nipo safi tu na damu yangu ni A- sasa najiuliza, hivi angekuwa kaungua si angeshaniambukiza? Wanaume bwana tunavumisha, tunazusha na kueneza habari mbaya za uongo sana na sijui unakuwaje mtu unavumisha taarifa mbovu za uvumi na uzushi kuhusu mwenzako.
[emoji2] unachekesha sanainawezekana kabisa uzushi ulitokea kwa mwanamke, au mwanaume etc... sijui umefikiaje conclusion kwamba wanaume ni wambeya
It seems una shida nyingi zaidi ya umbeya... una utoto, ujinga, upuuzi na mbaya zaidi unajisifia ujinga wa kupiga peku
Mkuu si ajabu wewe ndio tatizo
itathibitika kuwa hana maambukizi kama atapima yeye na siyo wewe.Habari wanajamvi?
Jamani hivi ni kwanini wanaume tuna mambo ya kuvumisha mambo ya kuzushi? Mtu unaamua tu kuvumisha mambo, kwa mfano mtaani unaweza ukakuta kuna dada au msela anavumishiwa habari kwamba ana HIV, lakini hakuna alompima.
Mfano mimi kuna dada nilishawahi kufanya nae mapenzi mara mbili tena pekupeku zote na kuna siku alilala kwangu hadi asubuhi na ndio nilimsugua sana mana nlimchapa mabao kadhaa, nilimsugua kweli yani, baada ya wiki nikapata habari kwamba kaungua.
Yaani nilikosa raha wiki nzima, nikaamua kwenda kupima, nimepima mara tano na mara ya mwisho nimepima tarehe 7 april mwaka huu, lakini nipo safi tu na damu yangu ni A- sasa najiuliza, hivi angekuwa kaungua si angeshaniambukiza? Wanaume bwana tunavumisha, tunazusha na kueneza habari mbaya za uongo sana na sijui unakuwaje mtu unavumisha taarifa mbovu za uvumi na uzushi kuhusu mwenzako.
cheka sana basi....[emoji2] unachekesha sana
Alishapima na anao live bila chenga,kifupi anakula dawana huyo mdada amepima kwani