Wanaume kwa kutafuta mbadala mmezidi


S

Siande

Senior Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
194
Likes
4
Points
35
S

Siande

Senior Member
Joined Aug 29, 2013
194 4 35
Wanajamvi hi kwenu eti kna mwanaume tulikuwa tunakaa jirani nyumba ya kupanga kama miaka 6 iliyopita. Kipindi hicho alinitongoza akitaka tuu papuchi na siyo otherwise mie mkakataa na baadae mkaondoka kabisa kwenye ule mji nkaamia mkoa mwingine wa mbali. Kipindi hicho tukawa tunasalimiana lakini siyo mara nyingi saa nyingine tunakaa miezi 6 au mwaka bila kuwasiliana. Siku tuu nkamkumbuka nkampoigia simu kumpa hi! Akampa mama watoto wake akaanza kinioji maswali nkamjibu tu vema tukaishia hapo. Baada ya hapo nkashika adabu sikutaka tena kuendelea kuwasiliana nae. Cha ajabu majuzi ananipigia cm eti kanimiss na kuniuliza naenda mji anaoishi lini mi mkamwambia siku maana nlikuwa na safari ya kuja huko anaanza kunambia mbona hukuniambia ka unakuja nkupokee stand? Nkashangaa nkamwambia kwani vipi mbona una mujasiri wife yuko wapi hakunipa jibu direct ila inaonyesha wametengana maana amekuwa anaongea kimahaba lakini mi naendelea kumheshimu kama mume wa mtu. Ushauri kwenu mnapokosana na wake zenu jipeni muda wa kufanya matengenezo na siyo kutafuta mbadala.
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,403
Likes
15,461
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,403 15,461 280
we si useme ukweli tu kwamba unataka kuziba gap,.

''chenga nyingi za nini''
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,626
Likes
2,015
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,626 2,015 280
sasa Siande si tuyamalize wenyewe tu? ya nini kunifungulia thread?
 
Last edited by a moderator:
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Wanajamvi hi kwenu eti kna mwanaume tulikuwa tunakaa jirani nyumba ya kupanga kama miaka 6 iliyopita. Kipindi hicho alinitongoza akitaka tuu papuchi na siyo otherwise mie nikakataa na baadae nikaondoka kabisa kwenye ule mji nkaamia mkoa mwingine wa mbali.
Yaani kutongozwa na mume wa mtu halafu ukakataa ndo kukufanye uhame mji moja kwa zote?

Kipindi hicho tukawa tunasalimiana lakini siyo mara nyingi saa nyingine tunakaa miezi 6 au mwaka bila kuwasiliana. Siku tuu nkamkumbuka nkampoigia simu kumpa hi! Akampa mama watoto wake akaanza kinioji maswali nkamjibu tu vema tukaishia hapo. Baada ya hapo nkashika adabu sikutaka tena kuendelea kuwasiliana nae.
Unaonyesha ulikuwa umemkumbuka na kummiss sana ila ulishtushwa na uamua ambao aliutumia wa kumpa mkewe simu aongee na wewe. Huenda ulidhani ndo wakati wa kumaliza shida zako na mengine ya moyoni ila pole sana dada yangu.

Cha ajabu majuzi ananipigia cm eti kanimiss na kuniuliza naenda mji anaoishi lini mi mkamwambia siku maana nlikuwa na safari ya kuja huko, anaanza kunambia mbona hukuniambia ka unakuja nkupokee stand?
Kama ulimkataa yanini uwe na wivu naye tena isitoshe ulishagundua ameoa?

Au ulitaka asiwasiliane na wewe tena kisa alimpa mkewe simu muongee nae? Au kukuuliza unakuja lini kumsalimia alikosea?

Ushauri kwenu mnapokosana na wake zenu jipeni muda wa kufanya matengenezo na siyo kutafuta mbadala.
Ushauri wangu kwako
Unapokumbukwa na mtu aliyekutongozaga enzi za nyuma jisikie amani na kuwa comfartable kwani sio muda wote anataka jibu la lile ombi alilokuomba, huenda amepata hofu juu yako ndo maana ametaka kukujulia hali.
 
S

Siande

Senior Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
194
Likes
4
Points
35
S

Siande

Senior Member
Joined Aug 29, 2013
194 4 35
we si useme ukweli tu kwamba unataka kuziba gap,.

''chenga nyingi za nini''
siwezi ziba gape arudi tu kwa mkewe walee watoto wapate mapenzi ya wazazi
 
S

Siande

Senior Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
194
Likes
4
Points
35
S

Siande

Senior Member
Joined Aug 29, 2013
194 4 35
Yaani kutongozwa na mume wa mtu halafu ukakataa ndo kukufanye uhame mji moja kwa zote?


Unaonyesha ulikuwa umemkumbuka na kummiss sana ila ulishtushwa na uamua ambao aliutumia wa kumpa mkewe simu aongee na wewe. Huenda ulidhani ndo wakati wa kumaliza shida zako na mengine ya moyoni ila pole sana dada yangu.


Kama ulimkataa yanini uwe na wivu naye tena isitoshe ulishagundua ameoa?

Au ulitaka asiwasiliane na wewe tena kisa alimpa mkewe simu muongee nae? Au kukuuliza unakuja lini kumsalimia alikosea?


Ushauri wangu kwako
Unapokumbukwa na mtu aliyekutongozaga enzi za nyuma jisikie amani na kuwa comfartable kwani sio muda wote anataka jibu la lile ombi alilokuomba, huenda amepata hofu juu yako ndo maana ametaka kukujulia hali.
kuna kipindi nlimpigia kumsalimia hakupokea simu ndo maana sikuwasiliana nae tena kuhusu kuhama mji mi nilihama tu kwa issue zangu binafsi siyo kumkimbia.
 
S

Siande

Senior Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
194
Likes
4
Points
35
S

Siande

Senior Member
Joined Aug 29, 2013
194 4 35
kuna kipindi nlimpigia kumsalimia hakupokea simu ndo maana sikuwasiliana nae tena kuhusu kuhama mji mi nilihama tu kwa issue zangu binafsi siyo kumkimbia.
usinipe pole sijawahi hata kumuwaza kuhusu kupunguza haja zangu ila tu ni jinsi alivyoanza kuwasiliana nami kwa kasi ila simuhitaji hata kidogo
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,751
Likes
50
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,751 50 0
we si useme ukweli tu kwamba unataka kuziba gap,.

''chenga nyingi za nini''
Hata kama!
Ila suala bado liko pale pale......si vyema kuharakia mbadala pindi mnapokosana na mwenzi.
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
kuna kipindi nlimpigia kumsalimia hakupokea simu ndo maana sikuwasiliana nae tena kuhusu kuhama mji mi nilihama tu kwa issue zangu binafsi siyo kumkimbia.
Mbona unatangatanga na kubadili maelezo yako mwenyewe?

Hebu soma hapo chini nilipo-bold kwa rangi NYEKUNDU na BLUE halafu u-relate na maelezo yako hapo juu.

Kaa chini na uanze kutunga story nyingine kwa maana hii umekosea kuitunga.

Kipindi hicho tukawa tunasalimiana lakini siyo mara nyingi saa nyingine tunakaa miezi 6 au mwaka bila kuwasiliana. Siku tuu nikamkumbuka nkampigia simu kumpa hi! Akampa mama watoto wake akaanza kinioji maswali nkamjibu tu vema tukaishia hapo.Baada ya hapo nkashika adabu sikutaka tena kuendelea kuwasiliana nae.
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
usinipe pole sijawahi hata kumuwaza kuhusu kupunguza haja zangu ila tu ni jinsi alivyoanza kuwasiliana nami kwa kasi ila simuhitaji hata kidogo
Wewe si ndo ulikua wakwanza kumkumbuka na kumpigia ila ukakutana na usiyoyatarajia.

Au mimi ndo nimekosea kusoma hapo chini kwenye Bold?
Kipindi hicho tukawa tunasalimiana lakini siyo mara nyingi saa nyingine tunakaa miezi 6 au mwaka bila kuwasiliana. Siku tuu nikamkumbuka nkampigia simu!!.
 
T

Tukwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
315
Likes
36
Points
45
T

Tukwa

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
315 36 45
Wanajamvi hi kwenu eti kna mwanaume tulikuwa tunakaa jirani nyumba ya kupanga kama miaka 6 iliyopita. Kipindi hicho alinitongoza akitaka tuu papuchi na siyo otherwise mie mkakataa na baadae mkaondoka kabisa kwenye ule mji nkaamia mkoa mwingine wa mbali. Kipindi hicho tukawa tunasalimiana lakini siyo mara nyingi saa nyingine tunakaa miezi 6 au mwaka bila kuwasiliana. Siku tuu nkamkumbuka nkampoigia simu kumpa hi! Akampa mama watoto wake akaanza kinioji maswali nkamjibu tu vema tukaishia hapo. Baada ya hapo nkashika adabu sikutaka tena kuendelea kuwasiliana nae. Cha ajabu majuzi ananipigia cm eti kanimiss na kuniuliza naenda mji anaoishi lini mi mkamwambia siku maana nlikuwa na safari ya kuja huko anaanza kunambia mbona hukuniambia ka unakuja nkupokee stand? Nkashangaa nkamwambia kwani vipi mbona una mujasiri wife yuko wapi hakunipa jibu direct ila inaonyesha wametengana maana amekuwa anaongea kimahaba lakini mi naendelea kumheshimu kama mume wa mtu. Ushauri kwenu mnapokosana na wake zenu jipeni muda wa kufanya matengenezo na siyo kutafuta mbadala.
aagh sista! Inawezekana wewe alikuzimia sana lkn wewe ndo ulimzingua. Ucjaali hata kama kaachana na wife wake jaribu kumsikiliza maana inaonekana bado uko kwenye akili yake.
 
S

Siande

Senior Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
194
Likes
4
Points
35
S

Siande

Senior Member
Joined Aug 29, 2013
194 4 35
Wewe si ndo ulikua wakwanza kumkumbuka na kumpigia ila ukakutana na usiyoyatarajia.

Au mimi ndo nimekosea kusoma hapo chini kwenye Bold?
baada ya kuongea na mke wake nlimpigia mara moja hakupokea na sikuwahi kumtafuta tena kwani hatukuwa na mazoea ya kuwasiliana ni pale tu unapokagua cm unakutana na mtu na kuamua kumsalimia au kifurushi kimesalia ukaanza kumtafuta mtu wa kumpigia ka zali hivi. Kuongea na mke haikuwa na shida kwangu kwani sikuwahi kuwa na mahusiao yoyote nae. Hata hivyo sijamweleza marital stutus yangu maana haifahamu nataka nione mwisho wa hwa viumbe ntawapa mrejesho vyovyote itakavyokua
 
S

Siande

Senior Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
194
Likes
4
Points
35
S

Siande

Senior Member
Joined Aug 29, 2013
194 4 35
Mbona unatangatanga na kubadili maelezo yako mwenyewe?

Hebu soma hapo chini nilipo-bold kwa rangi NYEKUNDU na BLUE halafu u-relate na maelezo yako hapo juu.

Kaa chini na uanze kutunga story nyingine kwa maana hii umekosea kuitunga.
ni mada ya ukweli sijatunga
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
993
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
993 8 0
Wewe mpeleka hilo tunda akalile tu biashara za yeye na mkewe hazikuhusu.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
119
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 119 160
we si useme ukweli tu kwamba unataka kuziba gap,.

''chenga nyingi za nini''
Mtu mwenyewe bado hajaolewa halafu anapaka rangi.

Mbadala si kwa wanaume tu hata wanawake wanafanya sana siku hizi.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,004
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,004 6,456 280

Kama sijaelewa elewa hivi....

 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,859
Likes
185
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,859 185 160
unataka kujitoa sadaka sema unatafta mbinu ya kujikabidhi.
 
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
593
Likes
39
Points
0
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
593 39 0
Sasa wewe ulimkataa ila ulipoona ana mrembo mwingine ukasitisha mawasiliano, inaonyesha unampenda ila basi tu:rolleyes:
 

Forum statistics

Threads 1,274,143
Members 490,601
Posts 30,502,487