Wanaume jifunzeni usafi mwili kabla ya mechi

Wanaume jifunzeni usafi mwili kabla ya mechi

faabroz

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Posts
286
Reaction score
69
Naombeni msaada nampenda sana boyfriend wangu ila tatzo kuna mambo yananikera hata kupoteza hamu ya ku-sex, ila naogopa kumwambia labda atanichukia. mambo yenyewe ni haya.

1;NYWELE KWAPANI- kweli boyfriend wangu nywele za kwapani zimegeuka hadi rangi ni njano sijui jasho hata wakati namkumbatia naogopa kubaki muda mrefu.

2:MAV*Z*-kweli huko ndo balaa anaasiri ya mba lakini pia hanyoi, sometimes nataka nimpe suprize nimnyonye lakini siwezi nikabaki huko hata sekund 10, nmechoka kucmiliwa na wadada wenzangu.

3;KUJITAWAZA-Siku 1 nianza kumshika mic yake nkakutana na mavi nikajua bahati mbaya lakini anatumia toilet paper hajitawaz vizuri.

4-KINYWA-ana meno yameoza lakini harufu ya mdomo ni nzito nifanyaje kupata wet kiss mda mrefu.

5-KUCHA-naogopa hata kushikwa nikihofia atanchana,hata kushikwa nakuwa nahofia.

6:NAMPENDA BOYFRD WANGU MAANA 6X6 NI BALAA ANANPA NYUNDO KAMA 4/5 NAKUWA SINA HAMU HATA WKI YA KUDO, SASA NTUMIE NJIA GANI AWE MSAFI
 
^^
Teh teh kuna mambo yanachekesha, kama vile tena yanakosa uhalisia, afu kama vile tena ya kweli.
ALL IN ALL
Usafi tabia ya mtu, kama walezi na walimu wake walimshindwa, utaweza we mpita njia!!
^^
 
ha!
ha!
ha!
ha!
ha! nikimaliza kucheka nitarudi kukusaidia, ila ni kz ndogo sn!
 
mbona kazi ndogo 2 hiyo mdada mwanaume hawez kuwa msaf bila mwanamke.unataka kujua zaid?
 
Naomben msaada nampenda sana boyfriend wangu ila tatzo kuna mambo yananikera hata kupoteza hamu ya ku-sex, ila naogopa kumwambia labda atanichukia. mambo yenyewe ni haya.
1;NYWELE KWAPANI- kwel boyfrd wangu nywele za kwapan zmegeuka had rang ni njano cjui jasho hata wakat namkumbatia naogopa kubak mda mrefu.
2:MAV*Z*-kwel huko ndo balaa anaasir ya mba lakn pia hanyoi, somtmes nataka nmpe suprize nimnyonye lakn cwez nkabak huko hata sekund 10, nmechoka kucmiliwa na wadada wenzangu.
3;KUJITAWAZA-cku 1 nianza kumshka mic yake nkakutana na mavi nkajua bahat mbaya lakn anatumia toilet paper hajitawaz vzur.
4-KINYWA-ana meno yameoza lakn harufu ya mdomo ni nzito had nashwa nifanyaje kupata wet kic mda mrefu.
5-KUCHA-naogopa hata kushkwa nkihofia atanchana,hata kushkwa nakuwa nahofia.
6:NAMPENDA BOYFRD WANGU MAANA 6X6 NI BALAA ANANPA NYUNDO KAMA 4/5 NAKUWA CNA HAMU HATA WKI YA KUDO, SASA NTUMIE NJIA GANI AWE MSAFI

Kamuogeshe....

Kama vipi....

Ulishawahi kusikia mapenzi ni uchafu? kama vipi hiyo nnya mtawaze kwa ulimi, hizo kucha zikate kwa meno yako. Kwapa lisafishe kwa ulimi, Vuzi lisuke rasta, meno kula denda kwa wingi. Mwenyewe utampenda kwa usafi wake. Akishakuwa msafi lakini ndo ujue kwenye 6 kwa 6 anakuwa bwawa.

Kazi ni kwako na limwanaume lako chafu.

Ushauri: Punguza umalaya.
 
Shosti mbona unajishusha thamani? ukiwa kama mwanamke kwani ukichukua kiwembe ukamnyoa shida iko wapi na wewe ndio mtumia wa huo mwiko? mwanamme wako wewe ndio unae kereka chukua wembe nyoa,kucha kata meno muonyeshe
kwanza ukimtaka hizo nywele za kwapa na ikulu sio yeye tuu atakae faidi na wewepia,na kama kweli unampenda basi hukosi
mbinu,mambo mengine wala hayaitaji tochi....haya upesi shosti wahi dukani uchachukue topaz..
 
duuuh. pole best tena hao huwa ni wabishi balaa.
 
Naomben msaada nampenda sana boyfriend wangu ila tatzo kuna mambo yananikera hata kupoteza hamu ya ku-sex, ila naogopa kumwambia labda atanichukia. mambo yenyewe ni haya.
1;NYWELE KWAPANI- kwel boyfrd wangu nywele za kwapan zmegeuka had rang ni njano cjui jasho hata wakat namkumbatia naogopa kubak mda mrefu.
2:MAV*Z*-kwel huko ndo balaa anaasir ya mba lakn pia hanyoi, somtmes nataka nmpe suprize nimnyonye lakn cwez nkabak huko hata sekund 10, nmechoka kucmiliwa na wadada wenzangu.
3;KUJITAWAZA-cku 1 nianza kumshka mic yake nkakutana na mavi nkajua bahat mbaya lakn anatumia toilet paper hajitawaz vzur.
4-KINYWA-ana meno yameoza lakn harufu ya mdomo ni nzito had nashwa nifanyaje kupata wet kic mda mrefu.
5-KUCHA-naogopa hata kushkwa nkihofia atanchana,hata kushkwa nakuwa nahofia.
6:NAMPENDA BOYFRD WANGU MAANA 6X6 NI BALAA ANANPA NYUNDO KAMA 4/5 NAKUWA CNA HAMU HATA WKI YA KUDO, SASA NTUMIE NJIA GANI AWE MSAFI

Sa kama unampenda unashindwaje kumsaidia hayo mambo?
Unaogopa nini mbona kugegedana huogopi?
nunua wembe mwambie "honey leo nataka nikunyoe" jichekeshe, ukiwa serious ndo utamfanya ajisikie vibaya kwangua hizo nywele na umnunulie deodorant za kupaka kwapani, mnyoe na hizo voooz.
hayo meno nunua dawa ya meno ya sensodyne au Colgate active pro relief ni nzuri sana, unaongea nae friendly umshawishi awe anapiga mswaki atleast twice kwa siku.
hizo kucha muda wa story umkate...
wewe ndo upo responsible kumchange 100%
 
Naomben msaada nampenda sana boyfriend wangu ila tatzo kuna mambo yananikera hata kupoteza hamu ya ku-sex, ila naogopa kumwambia labda atanichukia. mambo yenyewe ni haya.
1;NYWELE KWAPANI- kwel boyfrd wangu nywele za kwapan zmegeuka had rang ni njano cjui jasho hata wakat namkumbatia naogopa kubak mda mrefu.
2:MAV*Z*-kwel huko ndo balaa anaasir ya mba lakn pia hanyoi, somtmes nataka nmpe suprize nimnyonye lakn cwez nkabak huko hata sekund 10, nmechoka kucmiliwa na wadada wenzangu.
3;KUJITAWAZA-cku 1 nianza kumshka mic yake nkakutana na mavi nkajua bahat mbaya lakn anatumia toilet paper hajitawaz vzur.
4-KINYWA-ana meno yameoza lakn harufu ya mdomo ni nzito had nashwa nifanyaje kupata wet kic mda mrefu.
5-KUCHA-naogopa hata kushkwa nkihofia atanchana,hata kushkwa nakuwa nahofia.
6:NAMPENDA BOYFRD WANGU MAANA 6X6 NI BALAA ANANPA NYUNDO KAMA 4/5 NAKUWA CNA HAMU HATA WKI YA KUDO, SASA NTUMIE NJIA GANI AWE MSAFI

Ulikumbana na mpungufu wa akili (( mwehu )) au wakujiokotea tu.... pole sana !! lakini wengine watajifunza......!
 
Mi najiuliza, mwanamme mchafu si unamuona tu wakati anakutongoza? ukimkubali manake si umeukubali na uchafu wake? sasa kilio cha nini.

Jirani tutafutane leo bhana.

hahaha! Aisee ujue kanifurahsha! Anadai anampenda wakati anashindwa kuspeak loudly! Sasa amekuja humu usafi ndo utafanyika? Wa ajabu! ..............sichezi na wewe!! leo kwa mkoloni huendi?
 
Kamuogeshe....

Kama vipi....

Ulishawahi kusikia mapenzi ni uchafu? kama vipi hiyo nnya mtawaze kwa ulimi, hizo kucha zikate kwa meno yako. Kwapa lisafishe kwa ulimi, Vuzi lisuke rasta, meno kula denda kwa wingi. Mwenyewe utampenda kwa usafi wake. Akishakuwa msafi lakini ndo ujue kwenye 6 kwa 6 anakuwa bwawa.

Kazi ni kwako na limwanaume lako chafu.

Ushauri: Punguza umalaya.

hahahahahah w ungekua daktar wagonjwa wangekufa kwa kukata tamaa
 
Hahahahaaa! Dah! Haya mambo! Lakn tambua ww ndio unaboreka na hyo hali yake sasa nashangaa unatueleza sisi ili tufanyeje? Kama vp mmwage
 
Kuna ushauli mzuri umu kama muhusika ukiamua kuhufanyia kazi na pia kuna Utani wa kufurahisha sana leo Jumapili yangu mie burudani nikiwa nadadavua yaliomo humu Jf.
 
Sa kama unampenda unashindwaje kumsaidia hayo mambo?
Unaogopa nini mbona kugegedana huogopi?
nunua wembe mwambie "honey leo nataka nikunyoe" jichekeshe, ukiwa serious ndo utamfanya ajisikie vibaya kwangua hizo nywele na umnunulie deodorant za kupaka kwapani, mnyoe na hizo voooz.
hayo meno nunua dawa ya meno ya sensodyne au Colgate active pro relief ni nzuri sana, unaongea nae friendly umshawishi awe anapiga mswaki atleast twice kwa siku.
hizo kucha muda wa story umkate...
wewe ndo upo responsible kumchange 100%
Hhahahaha nadhani anaogopa akimbadilisha wengine watamuibia
 
hahaha! Aisee ujue kanifurahsha! Anadai anampenda wakati anashindwa kuspeak loudly! Sasa amekuja humu usafi ndo utafanyika? Wa ajabu! ..............sichezi na wewe!! leo kwa mkoloni huendi?

Siendi afu nna mahaba ya kukutia machoni.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom