Wanaume hii bajeti inapita?

Mtushirikishage na sisi namna mnavyopata pesa nyingi za kula bata sio kutushirikisha kwenye matumizi tu.

Mkuu nimehustle sana wewe pitia thread zangu za nyuma. Acha nile bata sahv[emoji28]
 
200k ni ndogo sana demu classic huwezi mpandisha bus, ni ndege tena ticket ya go and return. Na sio umpeleke lodge ni 5 star hotel. Binafsi huwa nahonga mwanamke mpaka nyumba akinibamba kinoma noma!

[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji119][emoji119][emoji119]
 
[emoji1][emoji1][emoji1] Wanangu bora tuoe tu , 220k weekend moja ijayo hivyo hivyo ! Chukua mtoto weka ndani mpange maisha [emoji1]

Mzee sikumoja moja unatoka out unaenjoy life is too short
 
Ndo kwanza january hata hatujaigawa katikati😆😆
 
Wee jamaa bn huo mshaharawa mwez na nusu. Bajet huwa haizid 30k kam ukijipig sanaa 50k kwa mbindee😆😆😪
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…