Wanaume bila mchepuko au kimada haiwezekani?


Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
34,628
Likes
43,101
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
34,628 43,101 280
Heloo!

Kaka zangu naomba niwaulize hivi kwanini wanaume wengi walio kwenye ndoa, au mahusuano na wenza wanakuwa hawaridhiki na kuwa na vimada nje?

Tatizo ni nini hamtoshelezwi? Tamaa, hulka au ndo asili ya wanaume kuwa na wanawake wengi? Kwa utafiti mdogo tu niliofanya kuanzia baba yangu, wajomba zangu, majirani zangu wenye wenza wao na wafanyakazi wenzangu wengi hao wanaume wana michepuko.

Wengine wake zao wazuri, kisura, kiumbo mpaka tabia ila vinafanya mpaka anatafuta kimada.

Ila ninyi wanaume mkihisi mmegongewa tu ni shida mno na hamna hat a msamaha, ila ninyi mnafanya na mnasamehewa.

Kwanini hamridhiki lakini na wake zenu.?

Mungu anawaona lakini na sasa wadada tunawakubali tu hakuna namna usawa ushakaba huu! Japo ni waume za watu.

Au ndo ule msemo MWANAUME BILA NYUMBA NDOGO NI SAWA NA TAIFA LISILO NA UPINZANI!

Ila taifa lisilo na upinzani lawezekana tu si kama Korea Kaskazini.
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,530
Likes
7,145
Points
280
Age
27
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,530 7,145 280
haiwezekani haiwezekani
 
bruno twemanye

bruno twemanye

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
804
Likes
373
Points
80
bruno twemanye

bruno twemanye

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
804 373 80
Heloo...!

Kaka zangu naomba niwaulize hivi kwa nn wanaume wengi walio kwenye ndoa, au mahusuano na wenza wanakua hawaridhiki na kua na vimada nje?!

Tatizo ni nini...?!!hamtoshelezwi?tamaa,hulka au ndo asili ya wanaume kua na wanawake wengi?!

Kwa utafiti mdogo tu niliofanya kuanzia baba yangu,wajomba zangu,majirani zangu wenye wenza wao na wafanyakazi wenzangu wengi hao wanaume wana michepuko.

Wengine wake zao wazuri,kisura,kiumbo mpk tabia Ila vinamnyenya mpk anatafut kimada..

Ila ninyi wanaume mkihisi mmegongewa tu ni shida mnoo na hamna ht msamaha..

Ila ninyi mnafanya na mnasamehewa..

Kwa nn hamridhiki lakini na wake zenu...!!????

Mungu anawaona lakini na ss wadada tunawakubali tu hakuna namna usawa ushakaba huu!Japo ni waume za watu!

Au ndo ule msemo MWANAUME BILA NYUMBA NDOGO NI SAWA NA TAIFA LISILO NA UPINZANI..!!

Ila taifa lisilo na upinzani lawezekana tu si km Korea Kaskazini!
Sio kila mwanafunzi wa chuo jinsi ya kike inavyosemekana wote makahaba,,, ichukue hivyo hivyo,, wapo wababa wanao jielewa, wanachafuliwa na asilimia ndogo sana,,
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,401
Likes
50,136
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,401 50,136 280
wanawake wengi sio wa kuchepukachepuka...

nyie ndo mwapendaaa mambo hayo lazima shida iwepo!!
Kwamba wanawake wengi sio wa kuchepuka, hiyo ni dhana potofu tu.

Wanawake wengi tu huchepuka.

Huenda hata wewe ushawahi kuchepuka:p:D.
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,055
Likes
11,128
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,055 11,128 280

Think about it. Ingekuwa umeanzisha mada kwa nini wanaume wengi wanakuwa mashoga labda ungekuwa na hoja. lakini suala la kuchepuka..ni la wawili..mtu mume na mtu mke.

Now,
- kuna waume za watu wanachepuka
- kuna wake za watu wanachepuka
- kuna wachumba wanachepuka (refer: alilala na bibi harusi siku moja kabla ya harusi..)

So, ukiona wanaume wengi wanachepuka ujue pia wanawake wengi wanachepuka pia!
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
34,628
Likes
43,101
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
34,628 43,101 280
Think about it. Ingekuwa umeanzisha mada kwa nini wanaume wengi wanakuwa mashoga labda ungekuwa na hoja. lakini suala la kuchepuka..ni la wawili..mtu mume na mtu mke.

Now,
- kuna waume za watu wanachepuka
- kuna wake za watu wanachepuka
- kuna wachumba wanachepuka (refer: alilala na bibi harusi siku moja kabla ya harusi..)

So, ukiona wanaume wengi wanachepuka ujue pia wanawake wengi wanachepuka pia!
nyie mmezid

chaaa!
 

Forum statistics

Threads 1,273,260
Members 490,343
Posts 30,475,692