Wanaume bhana mna mambo


Penologist

Penologist

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2019
Messages
350
Points
1,000
Penologist

Penologist

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2019
350 1,000
Lazima upewe zawadi ili
ukatulize msh...no usiwe mdangaji unapoenda,ata jamaa akitaka ushauri nitamwambia asiwe boya aweke kitu.
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
16,033
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
16,033 2,000
Kwani ilikuwa lazima mfanye? Au mlitegemea matokeo gani baada ya kufanya. Hivi kuku nao wangeamua kutumia Condom mnafikiri mayai ya kula chipsi mayai mngeyatoa wapi?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,564
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,564 2,000
Eti unakuwa na mwanaume mnapeana raha mkiaahidiana mengi unamwambia babe na hamishwa kikazi na utakuwa unakuja huko kunisalimia .
Mtu anadai kuwa babe nitakupa kitu ambacho hutonisahau hata siku moja nini?
Wewe mpaka unaenda kwenye makazi yako mapya hujui nizawadi gani wiki kupita kama nne huoni period kumbe kaweka mazaga zaga yake .
Wanaume eleweni kabisa kuzaa ni mipango sio mtu tu unamfanya single mother kisa umeamua kumuachia mtu mtu mwingine wakumlea kumbuka atahitaji mengi .
Uzazi malezi na pia hayo malezi ya mtoto sio rahisi ila nyie mnaona rahisi.
Maisha ni magumu huu ukiritimba muache kabisa sio muwanyime wenzenu starehe zao na hamna mipango now ya mbele.
Unamjaza mtu upepo halafu baadae unadai unaona fresh so mwenzako alikuwa ni laboratory ya kutestiwa vitu halafu mnaofanya hivi niwatu naakili zao.
Wengine mmeoa tayari.
Sijui mnafikiriaga nini kweli acheni uharibifu.
Muache uzinzi.

It takes two to tango.
 
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,144
Points
2,000
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,144 2,000
Eti unakuwa na mwanaume mnapeana raha mkiaahidiana mengi unamwambia babe na hamishwa kikazi na utakuwa unakuja huko kunisalimia .
Mtu anadai kuwa babe nitakupa kitu ambacho hutonisahau hata siku moja nini?
Wewe mpaka unaenda kwenye makazi yako mapya hujui nizawadi gani wiki kupita kama nne huoni period kumbe kaweka mazaga zaga yake .
Wanaume eleweni kabisa kuzaa ni mipango sio mtu tu unamfanya single mother kisa umeamua kumuachia mtu mtu mwingine wakumlea kumbuka atahitaji mengi .
Uzazi malezi na pia hayo malezi ya mtoto sio rahisi ila nyie mnaona rahisi.
Maisha ni magumu huu ukiritimba muache kabisa sio muwanyime wenzenu starehe zao na hamna mipango now ya mbele.
Unamjaza mtu upepo halafu baadae unadai unaona fresh so mwenzako alikuwa ni laboratory ya kutestiwa vitu halafu mnaofanya hivi niwatu naakili zao.
Wengine mmeoa tayari.
Sijui mnafikiriaga nini kweli acheni uharibifu.
Chriss Mauki njoo ukoa huyu single mama.. Pole katoto kabayaee
 
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
4,585
Points
2,000
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
4,585 2,000
Kama mnapenda mabishoo sisi wengine tufanyeje. Anakuja mtu ana nia nzuri wewe eti am taken na kapete uongo ulikovalishwa mbele ya rafiki tu tena siku ya bday hata dada ake humjui.

Pole yake/yako.
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
15,428
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
15,428 2,000
Kama mnapenda mabishoo sisi wengine tufanyeje. Anakuja mtu ana nia nzuri wewe eti am taken na kapete uongo ulikovalishwa mbele ya rafiki tu tena siku ya bday hata dada ake humjui.

Pole yake/yako.
😂😂😂 kweli kabisa, sie tulio serious huwa tunaonekana cartoon tu mbele yao
 

Forum statistics

Threads 1,294,203
Members 497,843
Posts 31,168,166
Top