Wanaume bhana mna mambo


katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
3,811
Points
2,000
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
3,811 2,000
Eti unakuwa na mwanaume mnapeana raha mkiaahidiana mengi unamwambia babe na hamishwa kikazi na utakuwa unakuja huko kunisalimia .
Mtu anadai kuwa babe nitakupa kitu ambacho hutonisahau hata siku moja nini?
Wewe mpaka unaenda kwenye makazi yako mapya hujui nizawadi gani wiki kupita kama nne huoni period kumbe kaweka mazaga zaga yake .
Wanaume eleweni kabisa kuzaa ni mipango sio mtu tu unamfanya single mother kisa umeamua kumuachia mtu mtu mwingine wakumlea kumbuka atahitaji mengi .
Uzazi malezi na pia hayo malezi ya mtoto sio rahisi ila nyie mnaona rahisi.
Maisha ni magumu huu ukiritimba muache kabisa sio muwanyime wenzenu starehe zao na hamna mipango now ya mbele.
Unamjaza mtu upepo halafu baadae unadai unaona fresh so mwenzako alikuwa ni laboratory ya kutestiwa vitu halafu mnaofanya hivi niwatu naakili zao.
Wengine mmeoa tayari.
Sijui mnafikiriaga nini kweli acheni uharibifu.
 
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
2,890
Points
2,000
Age
39
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
2,890 2,000
Imeshindikana kwani P2 ni masaa mawili inafanya kazi ila kwa sasa anamwezi ila nyie sio wazuri mnapotezaga dira za watu wengine.
mwanamke mwenye akili hawezi nasa mimba kirahisi rahisi, huyo aliyataka mwenyewe na kunogewa na utamu wa mchezo
 
samir nassir

samir nassir

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2017
Messages
249
Points
250
Age
23
samir nassir

samir nassir

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2017
249 250
Mwanamke mwenye akili zake timamu hawezi kupata mimba kirahisi kuna siku salama yani izo ata umwage ndani vp hawezi kupata mimba na kuna siku zahatari ukimwaga kosa hivyo mwanamke anaejielewa niyule anaecheza na siku zake utawakuta wachaxhe ndio wanaojua kucheza na siku zao
fb_img_1553862030886-jpeg.1098692
 
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
3,811
Points
2,000
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
3,811 2,000
Mwanamke mwenye akili zake timamu hawezi kupata mimba kirahisi kuna siku salama yani izo ata umwage ndani vp hawezi kupata mimba na kuna siku zahatari ukimwaga kosa hivyo mwanamke anaejielewa niyule anaecheza na siku zake utawakuta wachaxhe ndio wanaojua kucheza na siku zaoView attachment 1098692
Nitampa hii chart board
 

Forum statistics

Threads 1,294,196
Members 497,843
Posts 31,167,799
Top