Wanaume acheni kuwaita wake zenu majina ya bei rahisi

red fox

red fox

Senior Member
Joined
Jan 5, 2017
Messages
130
Points
500
red fox

red fox

Senior Member
Joined Jan 5, 2017
130 500
eti SWEETY,CHOCOLATE&HONEY

Vitu hivi havizidi hata 1000 dukani, hamuoni kuwa ni kuwashusha hadhi???


*waiteni vitu majina ya vitu vya garama angalau ili kupandisha hadhi ya mpenzi wako,


*Muite japo _GUNIA LA MCHELE,MFUKO WA SUKARI,TRECTOR_ n.k*


Mfano unampigia simu unamwambia *nimekumisi gunia langu la misumari*
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
32,153
Points
2,000
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
32,153 2,000
Kaburi la pesa itapendeza zaidi
 
datuuorg

datuuorg

Member
Joined
Oct 2, 2017
Messages
67
Points
125
datuuorg

datuuorg

Member
Joined Oct 2, 2017
67 125
sasa huo uchochez tenah enhe nanyie tuwaite vepe mkuu!!!
 
Hannover

Hannover

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2017
Messages
407
Points
500
Hannover

Hannover

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2017
407 500
eti SWEETY,CHOCOLATE&HONEY

Vitu hivi havizidi hata 1000 dukani, hamuoni kuwa ni kuwashusha hadhi???


*waiteni vitu majina ya vitu vya garama angalau ili kupandisha hadhi ya mpenzi wako,


*Muite japo _GUNIA LA MCHELE,MFUKO WA SUKARI,TRECTOR_ n.k*


Mfano unampigia simu unamwambia *nimekumisi gunia langu la misumari*
 
Bughy Harry

Bughy Harry

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2017
Messages
318
Points
500
Bughy Harry

Bughy Harry

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2017
318 500
Mfano unampigia simu unamwambia *nimekumisi gunia langu la misumari*[/QUOTE]

Hahaahaa we jamaa doh!
 
B

Babu Maya

Member
Joined
May 30, 2019
Messages
17
Points
45
B

Babu Maya

Member
Joined May 30, 2019
17 45
eti SWEETY,CHOCOLATE&HONEY
Vitu hivi havizidi hata 1000 dukani, hamuoni kuwa ni kuwashusha hadhi???
*waiteni vitu majina ya vitu vya garama angalau ili kupandisha hadhi ya mpenzi wako,
*Muite japo _GUNIA LA MCHELE,MFUKO WA SUKARI,TRECTOR_ n.k*
Mfano unampigia simu unamwambia *nimekumisi gunia langu la misumari*
😁😁😀😀😀👊☝👆👆👆poa
 
Mkuu wa Kibiti

Mkuu wa Kibiti

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
686
Points
1,000
Mkuu wa Kibiti

Mkuu wa Kibiti

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2017
686 1,000
Hivi hii unaanzaje kumuambia i miss u gnia langu la sembe.Ukirudi nyumbani itabidi uandae maelezo ya kujitosheleza kuwa ile sms haikuwa yake ni Paskali aliazima simu ndio akskosea number ikaja kwako
 
Chief Editor

Chief Editor

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2019
Messages
289
Points
1,000
Chief Editor

Chief Editor

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2019
289 1,000
eti SWEETY,CHOCOLATE&HONEY

Vitu hivi havizidi hata 1000 dukani, hamuoni kuwa ni kuwashusha hadhi???


*waiteni vitu majina ya vitu vya garama angalau ili kupandisha hadhi ya mpenzi wako,


*Muite japo _GUNIA LA MCHELE,MFUKO WA SUKARI,TRECTOR_ n.k*


Mfano unampigia simu unamwambia *nimekumisi gunia langu la misumari*
You are right 100%
 

Forum statistics

Threads 1,307,076
Members 502,332
Posts 31,600,955
Top