Wanaume 200 waliakutelekezwa

Wanaume 200 waliakutelekezwa

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Posts
5,224
Reaction score
1,687
Wanaume 200 wa mkoa wa Dar es Salaam, wameripoti katika Ofisi za Mkuu wa Mkoa wa huo, Paul Makonda, kulalamika kutelelekezwa na wake zao.

Chanzo: NIPASHE
 

Attachments

  • IMG_20180428_083401.jpg
    IMG_20180428_083401.jpg
    169.6 KB · Views: 36
  • IMG_20180428_083226.jpg
    IMG_20180428_083226.jpg
    161.5 KB · Views: 30
  • IMG_20180428_083139.jpg
    IMG_20180428_083139.jpg
    186.2 KB · Views: 43
Hivi Mwanaume ukilia umetelekezwa then unakua unataka nini hasa?
1) Mkeo/Mwanamke wako arudi muishi tena kama zamani mlee mtoto hata kama sasa ana mtu mwengine,
2) Mkeo awe anatoa matunzo kwa mtoto,
3) Mkeo amchukue mtoto wake akaishi nae yeye,
 
Haki za watoto ndizo zinatafutwa, watoto waliofikishwa kwa mkuu wa mkoa na wanawake ni sawa na watoto hawa waliofikishwa na wanaume. Huu ndio utamu wa shughuli yenyewe.
Haina mashiko ukilinganisha na mwanamke...Lakin tutafanyaje wameshaenda acha waende
 
Hivi Mwanaume ukilia umetelekezwa then unakua unataka nini hasa?
1) Mkeo/Mwanamke wako arudi muishi tena kama zamani mlee mtoto hata kama sasa ana mtu mwengine,
2) Mkeo awe anatoa matunzo kwa mtoto,
3) Mkeo amchukue mtoto wake akaishi nae yeye,
Nia ni kuonyesha kuwa matatizo ya kutelekeza watoto hayapo upande mmoja tu kama yalivyopikwa kuwalenga watu fulani kisiasa, hili ni tatizo kwa pande zote mbili za jinsia.
 
Ile imani ya mwanaume ni nguzo ndiyo inasababisha wanaume kua na stress maana unaweka matatizo yako kichwani na kushare na mtu huwezi atakucheka.

Mfano mwanaume akiwa anampiga mwanamke wote tutaingilia na kituo cha polisi tutafika ila mwanamke akimpiga mwanaume tutakua tunacheka na itakua case study ya kuelezea nguvu za mwanamke.

Wakati hizo scenarios mbili zote zinamaanisha unyanyasaji wa kijinsia. Lakini raia tutareact tofauti kutegemea na nani anapigwa.

Nchi nyingi hazina sheria inayokava tukio la mwanaume akibakwa, hata abakwe na mwanaume mwenzake hua inahesabiwa kama shambulio la kingono.
 
Nia ni kuonyesha kuwa matatizo ya kutelekeza watoto hayapo upande mmoja tu kama yalivyopikwa kuwalenga watu fulani kisiasa, hili ni tatizo kwa pande zote mbili za jinsia.
Mkuu,
Tatizo linakua addressed sio kuonyesha kama lipo, bali kulitafutia ufumbuzi
 
Hakika watu wanajua kutumia fursa, wasioelewa watabaki kusema wanaume wa dar. [emoji23] [emoji1]
 
Hivi Mwanaume ukilia umetelekezwa then unakua unataka nini hasa?
1) Mkeo/Mwanamke wako arudi muishi tena kama zamani mlee mtoto hata kama sasa ana mtu mwengine,
2) Mkeo awe anatoa matunzo kwa mtoto,
3) Mkeo amchukue mtoto wake akaishi nae yeye,
Mi mwenyewe sipati jibu kwa mwanaume kulalamika umetelekezwa lengo lake hasa ni nini?, wanaume wa dar nilijua wanataniwa tu, haingii akilini mwanaume unafunga safari kwenda kulalama eti umetelekezwa na mambo mengine ya kutia aibu kwenye jamii, wanaume wa dar nyie ndo kichwa cha familia jambo likikukuta tumia uwezo wako kukabiliana nalo, kama alivyouliza unalalamika unataka ukaishi alikoenda kuolewa mkeo? ama unataka huyo mtoto akalelewe na mwanaume mwenzio?, wewe uliyemzaa utapelekaje huduma kwenye ndoa ya mwenzio?,. Jitahidini kuwa wasiri na kukubari matokeo kulalamika kunawatosha wasio kichwa cha familia.
 
Haki sawa kwa wote. Hao wanaume nao watendewe kama walivyotendewa wanawake!
 
Back
Top Bottom