Wanaudsm waelekea ikulu...

Wanaudsm waelekea ikulu...

Nashindwa kuelewa kinachoendelea.., kuna mtu kwenye thread nyingine amesema UDSM wanapiga mabomu hadi hawawezi kutoka ofisini, kuna mdau mmoja amesema chuo kimefungwa, wengine wamesema maandamo yamekatishwa hakuna maandamano tena...
:confused2::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1:
 
JK itakuwa anacheki zake cnn international, anaangalia Misri, Yemen na Algeria.
 
:first:Safi wana UDSM, tupo pamoja sisi tunataka kuanzisha maandamano ya kupinga mlipuko wa bei za vyakula!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:roll::roll:
 
kwa Tanzania naona ni Ngumu kuwaiga wana Tunisia na Misri, watanzania kama tumefungiwa kwenye chungu, hakuna anayeweza kupaza sauti yake kwa ujasiri kama alivyo dr Slaa, laiti jamii, vyombo vya habari ingeuunga mkono wanafunzi na kuwatia nguvu, lbd serikali ingeamka huko kuzimu ilikolala!! wamefumba macho na masikio hawataki kuona wala kusikia kero za wananchi, wanachoona wao ni kuilipa DOWANS!! I hate Tanzania, i hate the Government, i hate the President!!!:A S 20:
 
kwa Tanzania naona ni Ngumu kuwaiga wana Tunisia na Misri, watanzania kama tumefungiwa kwenye chungu, hakuna anayeweza kupaza sauti yake kwa ujasiri kama alivyo dr Slaa, laiti jamii, vyombo vya habari ingeuunga mkono wanafunzi na kuwatia nguvu, lbd serikali ingeamka huko kuzimu ilikolala!! wamefumba macho na masikio hawataki kuona wala kusikia kero za wananchi, wanachoona wao ni kuilipa DOWANS!! I hate Tanzania, i hate the Government, i hate the President!!!
A%20S%2020.gif
 
Ukweli ndio huo si rahisi kwawaTANZANIA Kufanya maandamano na hata yakitokea ni kwa wanajamii wachache na wengi tunaile roho yakusema aaah! Mi si nnapata riziki yangu bana, oh familia inanitegemea. UDSM wangewauliza kwanza UDOM COLLEGE YA EDUCATION walitumia Strategy gani kuwashinda Ffu hadi kufika walipopanga japo mabomu na lile washawasha vilikuwa around.
 
Ukweli ndio huo si rahisi kwawaTANZANIA Kufanya maandamano na hata yakitokea ni kwa wanajamii wachache na wengi tunaile roho yakusema aaah! Mi si nnapata riziki yangu bana, oh familia inanitegemea. UDSM wangewauliza kwanza UDOM COLLEGE YA EDUCATION walitumia Strategy gani kuwashinda Ffu hadi kufika walipopanga japo mabomu na lile washawasha vilikuwa around. Haya mambo yana mbinu ati. Vipi wanaJF JE WAMEFANIKIWA KUFIKA IKULU?
 
Back
Top Bottom