Wanatumia haya maneno ni division 5?

cj21125

JF-Expert Member
May 12, 2013
2,042
2,000
Katika miaka ya hivi karibuni kuna uhuni kwenye maandishi hasa kwa wanaotuma meseji kwenye simu au post kwenye mitandao ya jamii wakitumia maneno kama xaxa, xan, xaf, luv, n.k. Wenye kujua maana ya haya maneno watujuze. Unaweza kuongeza mengine uliyo kwisha yaona.
 

Mokoyo

JF-Expert Member
Mar 2, 2010
15,172
2,000
mkuu kwa hili utakereka lakini vijana wa sasa ndio wameshadumbukia humo
 

Sista

JF-Expert Member
Sep 29, 2013
3,209
2,000
mhhh ukitoa post jiandae kupokea majibu yote.....uvumilivu unahusika
 

Baba V

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
19,495
2,000
Hebu rudia ulichokiandika kwa Kingereza kama wewe sio Mbulula.

Hajitambui huyo, ndo walewale wamefeli wamekosa ajira wamezolewa na kuwekwa humu kukashfu watu. Hata kwenye ID yenyewe hajamtendea haki mwenye jina.
 

IbraMwakikoti

Member
Jun 27, 2012
15
0
Kuna zile mwisho wa kuchati unaandikiwa "K" hii huwa inanichanganya sana nikianza kufikilia vitu vinavyaanza na "K"
 

Hebie

JF-Expert Member
Jul 29, 2012
1,347
2,000
Ni upu..mbavu kuharibu tamaduni zetu halafu tuendelee kuchekelea, xaxa, xaf, xana, ni lugha gani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom