Wanasiasa waja na kauli mbiu mpya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa waja na kauli mbiu mpya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makupa, Feb 3, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,738
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    kutokana na ukweli ya kwamba wanasiasa wengi ni waongo ili kuendeleza uongo wao kwa wananchi,wamekuja na kauli mbiu mpya ambapo pale mwanasiasa anapokosa jibu la moja kwa moja, huwa wanajibu kwa mkato kuwa hili jambo LINAJADILiKA
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    iiiisssshhhhh!
     
  3. bona

    bona JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,793
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    wengi wakisakamwa na media na kelele kutoka kwaq wananchi kuhusu has tuhuma za wizi wanaenda underground kimyaaaaa hawaibuki mpaka watu wakisahau!
     
  4. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,933
    Likes Received: 1,743
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii kauli anapenda sana kuitumia mh. Mwanri! Utamsikia kusema kweli hili jambo linazungumzika, nimhakikishie tu mh. Masaburi.....! Ah ha ha haaaa siasa bwana!
     
Loading...