Wanasiasa na Biashara ya madawa ya kulevya


MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,626
Likes
607
Points
280
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,626 607 280
Viongozi wanne wa serikali ya Kenya (hawakutajwa majina) leo wamepigwa marufuku kuingia US kwa kuhusika ktk biashara ya madawa ya kulevya. Taarifa hii imetolewa na Balozi wa US nchini Kenya. Hili ni huko Kenya.

Hivi karibuni huko Mwanza, juhudi za wazi na za nguvu za kumurudisha kijana Masha ktk nafasi ya ubunge zilishindwa na sasa kuna fununu zinazunguka juu ya sababu ya kijana huyu kung’ang’aniwa kiasi hicho na hasa mkuu wa nchi (kama wananchi walivyoona). Wanadai kuna biashara halamu ya madawa inafanywa na marafiki hawa.

Ni fununu mbaya sana lakini ipo na bado Mwanza wanajiuliza sababu kubwa ya urafiki huo. Na kwa hili la leo huko Kenya linanipa taabu kwamba wanasiasa wetu wa kiafrika wapi hasa wanakwenda?
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
we tulia lol! hawa watu nawaogopa kweli wanaku amina LIVE
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Likes
98
Points
145
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 98 145
nahofia tu albino wetu waliopoteza maisha kama mikono ya wanasiasa haina damu zao
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,633
Likes
480
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,633 480 180
Tutajua yote tu nadhani.
 
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
Cha ajabu hawa USA na nchi za Magharibi wanaifuatilia Kenya tu, Tanzania hata tufanye nini hawana time. Kenya wakifanya kitu kidogo wanastuka lakini Tz la!
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Kulikuwepo ripoti zisizothibitishwa Mwanza kabla ya uchaguzi kuwa Ridhwani alijaribu kumhonga mgombea wa CHADEMA shilingi milioni 300 ili asigombee. Ukiunganisha dots unaona thread ya uhusiano wa Masha na Ridhwani.
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Viongozi wanne wa serikali ya Kenya (hawakutajwa majina) leo wamepigwa marufuku kuingia US kwa kuhusika ktk biashara ya madawa ya kulevya. Taarifa hii imetolewa na Balozi wa US nchini Kenya. Hili ni huko Kenya.

Hivi karibuni huko Mwanza, juhudi za wazi na za nguvu za kumurudisha kijana Masha ktk nafasi ya ubunge zilishindwa na sasa kuna fununu zinazunguka juu ya sababu ya kijana huyu kung'ang'aniwa kiasi hicho na hasa mkuu wa nchi (kama wananchi walivyoona). Wanadai kuna biashara halamu ya madawa inafanywa na marafiki hawa.

Ni fununu mbaya sana lakini ipo na bado Mwanza wanajiuliza sababu kubwa ya urafiki huo. Na kwa hili la leo huko Kenya linanipa taabu kwamba wanasiasa wetu wa kiafrika wapi hasa wanakwenda?
Hapa JF iliwahi kuwepo sehemu ya kuweka nyepesi-nyepesi, naona inabidi irudishwe tena.
 
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,626
Likes
607
Points
280
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,626 607 280
Kulikuwepo ripoti zisizothibitishwa Mwanza kabla ya uchaguzi kuwa Ridhwani alijaribu kumhonga mgombea wa CHADEMA shilingi milioni 300 ili asigombee. Ukiunganisha dots unaona thread ya uhusiano wa Masha na Ridhwani.
Majaribio kama hayo yalisika koote ambako vigogo wa CCM waliangushwa. Hiyo ndo sababu ya wananchi kuchachamaa ili kuwatia adabu pia wagombea ambao wangeweza kutamani kitita kama hicho.
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Kulikuwepo ripoti zisizothibitishwa Mwanza kabla ya uchaguzi kuwa Ridhwani alijaribu kumhonga mgombea wa CHADEMA shilingi milioni 300 ili asigombee. Ukiunganisha dots unaona thread ya uhusiano wa Masha na Ridhwani.
1. Ridhiwani ni mwajiriwa wa IMMMA advocates eenh?
2. Masha ni mkurugenzi wa IMMMA advocates eenh?
3. IMMMA advocates ndiyo alikuwa baba wa Deep Green Finance eenh?
4. Deep Green Finance ilitajwa kwenye harakati za kuchakachua lile li-account letu la EPA eenh?
5. Mshiko uliotoka EPA ndio unasemekana ulimwingiza Muungwana kwenye li-state house letu eenh?

Kazi kweeeli kweli!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Deo nimekuthenk kwa ajili ya connection ulioijenga apo
 

Forum statistics

Threads 1,237,479
Members 475,533
Posts 29,290,164