WANASIASA KUTOFAUTIANA KAULI KWANINI HASA VIONGOZI??

WANASIASA KUTOFAUTIANA KAULI KWANINI HASA VIONGOZI??

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Posts
2,084
Reaction score
1,623
WAZIRI MKUU KASIMU MAJALIWA ZOEZI LA UHAKIKI WATUMISHI HEWA LIMEKAMILIKA NA SERIKALI ITAANZA KUTOA AJIRA NA KUPANDISHA WATU VYEO .SOURCE TANZANIA DAIMA 19/08/2016

WAZIRI KAIRUKI LEO JUMAMOSI TAREHE 20/08/2016 KASEMA ZOEZI LA UHAKIKI WA WATUMISHI HEWA BADO LINAENDELEA AMESEMA HAYO AKIWA ANAONGEA NA WAANDISHI WA HABARI JIJINI DSM.

KWANINI WANAKUWA NA KAULI MBILI TOFAUTI WAKATI NI VIONGOZI WA SERIKALI MOJA TU
 
Kuna tatizo kubwa la mawasiliano hapa. Inabidi wajipange upya.
 
Kawaida sana kwa serikali ambayo kila mtu ni msemaji...Mmoja anasema Waanafunzi wamerudishwa nyumbani sababu hawana sifa za kujiunga na UDOM...Mwingine anasema wanafunzi wamerudishwa kwa sababu walimu wamegoma.....Na still ilikuwa habari na sasa ni zilipendwa na nchi inaendelea hivyo hivyo tu....Still more to come...
 
Viongozi wetu kama vile awajiamini hata ukiwatazama sura zao kila mtu na lake
 
Back
Top Bottom