Wanasheria sio watu mchezo kabisa

Royal Son

JF-Expert Member
Dec 22, 2016
558
1,000
Mwanasheria mmoja alifanya mapenzi na mchepuko wake kwenye gari lake , basi yule msichana alifurahia sana lile tendo kiasi kwamba akasahau nguo yake ya ndani kwenye gari... Yule mwanasheria alipofika nyumbani mke wake akampokea akaingia ndani , ile kipindi mwanamke anashusha mizigo kutoka kwenye gari , akaiona ch*pi ya mwanamke kwenye gari , akaanza kupiga kelele kwa asira uku anaichana. Yule mwanasheria akatoka nje haraka haraka kuangalia kilicho tokea , akaanza kumfokea mke wake " Wee mwanamke umechana ushahidi wa kesi ya ubakaji na ni ya mamilioni ...

Mwanamke hapo hapo akapiga magoti akaanza kuomba msamaha ...

Ama kweli kila mtu anakula kazini kwake!!!
[HASHTAG]#RoyalSon[/HASHTAG]
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom