Wanasheria, Nisaidieni kwenye hili jamani!


S

SJUMAA26

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
608
Likes
3
Points
35
S

SJUMAA26

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
608 3 35
WanaJF na hasa Wanasheria,

Ningependa kuuliza, hivi Mfanyakazi akiwa ndani ya Probation Period anaweza kufukuzwa kazi bila ya kufuata utaratibu ulioainishwa ktk Sheria ya Kazi ya Mwaka 2004 na Kanuni zake?

Manake nina ndugu yangu alikuwa akifanya kazi ofisi moja nyeti ya serikali. Jamaa alikuwa akituhumiwa na Kosa la Kughushi/Wizi na kesi iko mahakamani tangu 2009, haijaanza hata kusikilizwa kwa madai kuwa upelelezi bado unaendelea. Alipopata kazi kwenye hiyo taasisi, alimueleza Mkuu wa Kaya kuhusiana na kesi. Cha ajabu Mkuu huyo akamwambia ajitahidi kesi iwe imeisha ndani ya miezi 2 na baada ya hapo Alimwandikia barua ya Kumwachisha Kazi kwa madai kuwa ana tuhuma mahakamani na kesi ameshindwa kuimaliza ndani ya muda aliopewa!
 

Forum statistics

Threads 1,273,872
Members 490,535
Posts 30,494,155